PDA

View Full Version : [TLBB] Ai có bản hướng dẫn cài TLBB OFF bản 3 lỗ giúp mình với

OneMillion
17-08-12, 10:03 PM
Mình chưa biết gì cả mong được chỉ giúp từ A đến Z Thank Mọi người

Superman
17-08-12, 10:30 PM

hỏi vậy ai mà giúp ,tất cả trong box tlbb rồi bỏ chút thời gian ra là có tất cả

saocungdc97
18-08-12, 08:45 AM
ai hướng dẫn em download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
em down tHIEN LONG BAT BO UPLOAD BY HA HOANG từ 1 ----> 5 , VMware Workstation từ 1---> 5 , ko có cái nào ra hình cuốn sách để cho em giải nén hết

Superman
18-08-12, 09:49 AM
ai hướng dẫn em download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
em down tHIEN LONG BAT BO UPLOAD BY HA HOANG từ 1 ----> 5 , VMware Workstation từ 1---> 5 , ko có cái nào ra hình cuốn sách để cho em giải nén hết

để lại yahoo mình giúp cho 30 char

ronglam
18-08-12, 05:26 PM
đây là link bạn cần: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Có tất cả server, client và hướng dẫn, cứ đọc kỹ, có vấn đề gì thì bàn tiếp nhé ( nếu bạn cần bản 3 lỗ thì chỉ cần download
1. Phần mềm chạy máy ảo WMWare.
2. Client TLBB tốt nhất.
3. Navicat + WinSCP.
4. Phim hướng dẫn cài TLBB
5. "Server việt hóa 99% đã tích hợp WMWare UPLOAD by Hà Hoàng" )

--- Chế độ gộp bài viết ---

Do các file đó đã bị cắt nhỏ ra nên bạn phải dùng phần mềm Fjspilt hay bất cứ phần mền cắt, nối file nào để ghép lại thành 1 file rar (có biểu tượng tập sách như bạn nói đó). Link down Fjspilt đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cách sử dụng rất dễ, tìm hiểu 1 lúc là được.

KeenEnd
18-08-12, 06:02 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

OneMillion
19-08-12, 08:04 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> h mình chỉ dơ tất cả những thứ trong này về và làm theo hướng dẫn là chơi được ak` bạn

saocungdc97
19-08-12, 08:30 AM
hjxhjx, nối vào rồi giải nén thì báo lổi 4gb j đó , anh kia nói : máy em 3. bao nhju đó , ko chơi dc . Chừng nào có cài lai win háy sữa máy thì nâng lên 4

ronglam
19-08-12, 10:40 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> h mình chỉ dơ tất cả những thứ trong này về và làm theo hướng dẫn là chơi được ak` bạn
Bạn download tất cả trong đó và thêm phần này nữa mới chơi đc nhé "Server việt hóa 99% đã tích hợp WMWare UPLOAD by Hà Hoàng" link đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hjxhjx, nối vào rồi giải nén thì báo lổi 4gb j đó , anh kia nói : máy em 3. bao nhju đó , ko chơi dc . Chừng nào có cài lai win háy sữa máy thì nâng lên 4
Lỗi đó là do ổ cứng của bạn đang ở định dạng FAT32, không thể chứa được file có dung lượng trên 4gb.
Để khắc phục bạn cần phải chuyển đổi phân vùng ổ cứng từ FAT 32 sang NTFS thì khi giải nén sẽ ko bị lỗi đó nữa
Chi tiết hơn bạn có thể search trên google hoặc tham khảo link này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>