PDA

View Full Version : [MU] Share trang home Mu Chơi Mãi Mãi

Darkku
17-08-12, 10:13 AM
Hàng chuẩn mới zip được, hình như bên kia có topic share rồi mà del hết rồi thì phải, thôi làm lại cho anh em nào có nhu cầu vây, xin đừng chặt chém gì hết, không down đừng nói lời cay đắng.

Link download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass giải nén : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

NHỚ THANKS .....

AI CÓ TRANG HOME NÀO ĐẸP CẦN ZIP THÌ NÉM LÊN ĐÂY NHÉ, TUY KHÔNG NGON NHƯNG MÀ XÀI ĐƯỢC !

nguyendangsao
17-08-12, 12:13 PM
web đẹp đó cám ơn bạn nhá
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cuong8607748
17-08-12, 01:03 PM
sửa tinh tức kiểu gì đây bác hướng dẫn em phát em chẳng thể nào sửa đc cái link tin tuc

Learning
17-08-12, 01:19 PM
hình như tin tức lấy từ forum xuống .

cuong8607748
17-08-12, 01:20 PM
ma sua kieu gi vay bac chi em với

cuong8607748
17-08-12, 04:10 PM
ai giúp mình chỉnh sao cho nó tự cập nhật tin ở forum với ngồi mò hoài mà ko đc

Darkku
17-08-12, 04:44 PM
Oài, các bác tìm mấy đoạn code thế này :

<script type="text/javascript" src="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"></script>

<script type="text/javascript" align="left">

<!--

var max = 4;

if(threads.length < max) max = threads.length;

for (i = 0; i < max; i++)

{

if (threads[i].title.length > 45)

{ threads[i].title = threads[i].title.substring(0, 45) + '...'; }

document.write('<p><span class="prefix">+</span><a href="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>' + threads[i]['threadid'] + '" target="_blank">' + threads[i]['title'] + '</a></td><td style="width: 100%; float: right;"> ' + '</p>');

Tìm và sửa link, thay forum id bằng forum id của bạn :

Cái này tự cập nhật tin tức từ diễn đàn mà?

khoamamktvn
17-08-12, 04:56 PM
Cái này hình như của mukimlong.net

Alexandria
17-08-12, 05:02 PM
nao cung giogn nhau hết :)) 30 charrrrr

Darkku
17-08-12, 08:27 PM
2 bác mod toàn chặt chém mà thôi >:P>:P>:P

MontBlance
17-08-12, 09:50 PM
Xem có vẻ tuyệt đấy bạn!.......................................

ZzHellAngelzZ
19-08-12, 06:52 PM
good...!!!
diendan.choimaimai.com

huythao229
08-01-13, 03:22 PM
Bạn nào còn bản này upload lại cho mình và mọi người với nhe. Thanksssssssssss :D