PDA

View Full Version : Xin server chinh đồ ?

daikimvuong1
17-08-12, 09:42 AM
có ai hảo tâm . up 1 server tổng hợp từ 2011 -> 2012 hiện giờ . 1 server tích hợp các file việt hóa từ trước đến giờ .

hiện tại mình thấy mấy cái server toàn là đồ đã cũ rồi từ 2011 hầu hết linh không còn sống nữa

ai có thể làm cho chinh đồ sống lại đc không

suhoang001
17-08-12, 11:40 AM
Vẫn có người quan tâm CĐ à :D mình có sever của độc nhân đã tự dv khả ổn..đưa lên online tốt :D

keikanvnn
21-08-12, 01:31 PM
suhoang cho mình xin sever của bác độc nhãn đc ko? thank.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

minhchau0309
21-08-12, 02:04 PM
Vẫn có người quan tâm CĐ à :D mình có sever của độc nhân đã tự dv khả ổn..đưa lên online tốt :D

mìh cũg thix chơi game này lắm cho mìh xin cày với nhé...k thì bác share cho mọi người chơi với ^^

wywaiwa
03-09-12, 09:15 PM
có thì share cho mình với. mình vẫn còn thích lắm

HeavenGames
03-09-12, 09:50 PM
có thì share cho mình với. mình vẫn còn thích lắm

Full Folder : Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>):)):)) của evil

minhchau0309
03-09-12, 10:41 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quancoi000
04-09-12, 11:19 PM

link của heavengames, ghét cái kiểu bắt người khác chờ 5s, nhưng không biết cài nhé! =))

daikimvuong1
09-09-12, 12:10 PM

link của heavengames, ghét cái kiểu bắt người khác chờ 5s, nhưng không biết cài nhé! =))

cảm ơn bạn nhé . giờ ngồi cài thử

có bạn nào viết bài hướng dẫn chi tiết 1 bài viết chinh đồ hok vậy .

mấy bài viết kia quá cũ và cũng mất hình ảnh hướng dẫn rồi .
làm ơn có viết bài thì up hình lên server gamezone khỏi mất công người mới tìm

bạn nào cho mình xin cái server tổng hợp việt hóa và client đi . nhìn vào ngáng nhỉ . rối cả mắt

wywaiwa
10-09-12, 10:09 PM
cảm ơn bạn nhé . giờ ngồi cài thử

có bạn nào viết bài hướng dẫn chi tiết 1 bài viết chinh đồ hok vậy .

mấy bài viết kia quá cũ và cũng mất hình ảnh hướng dẫn rồi .
làm ơn có viết bài thì up hình lên server gamezone khỏi mất công người mới tìm

bạn nào cho mình xin cái server tổng hợp việt hóa và client đi . nhìn vào ngáng nhỉ . rối cả mắt

bạn xem thử cái này xem có giúp gì được không mình cũng đang mò mà dốt quá ko biết ntn???
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!-phien-ban-moi-nhat

daikimvuong1
11-09-12, 08:01 AM
bạn xem thử cái này xem có giúp gì được không mình cũng đang mò mà dốt quá ko biết ntn???
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!-phien-ban-moi-nhat

mấy con ngựa trong account có sẵn không hiện hình nhỉ ?

Server 6.1 là server nào nhỉ ai có không vậy

wywaiwa
11-09-12, 12:37 PM
mấy con ngựa trong account có sẵn không hiện hình nhỉ ?

Server 6.1 là server nào nhỉ ai có không vậy

mình win 7 chắc là ko được roài. haizzzzzz

trongbt1990
20-12-12, 10:52 PM
bạn nào cài được chưa cho ý kiến để anh em tham khảo nhỉ?

--- Chế độ gộp bài viết ---

ai cài được pm mình vs nhe 01667770727 . mình sẽ trả công các bạn xứng đáng