PDA

View Full Version : [MU] Share Home Chất đấy !

vodkacb
16-08-12, 11:21 PM
hôm này mình rip từ tiencanh.com
bạn nào dùng thì down về thêm bớt gì tùy ý nhé.còn Pic Background có gí tên người Rip thì yêu cầu các bạn không nên xóa đi :D.down về tự chỉnh sửa link nhé ;))
nếu còn tình trạng dùng chùa thì không có lần sau đâu :-j

Đề mô:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dùng chùa thì mãi mãi và mãi mãi không share nữa :-h

eva0001
16-08-12, 11:24 PM
hôm này mình rip từ tiencanh.com
bạn nào dùng thì down về thêm bớt gì tùy ý nhé.còn Pic Background có gí tên người Rip thì yêu cầu các bạn không nên xóa đi :D.down về tự chỉnh sửa link nhé ;))
nếu còn tình trạng dùng chùa thì không có lần sau đâu :-j

Đề mô:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dùng chùa thì mãi mãi và mãi mãi không share nữa :-h

home này mà bạn cũng zip để dùng cho mu được sao :|

vodkacb
16-08-12, 11:24 PM

có sao không bạn :|.dùng mãi 1 bạn không thấy chán à

Domino9990
16-08-12, 11:25 PM

Mu Mới Phiên Bản Mới RA Đó CẬu<:-P

Learning
16-08-12, 11:58 PM
ko có viết news nhỉ. .

vodkacb
17-08-12, 12:09 AM
ko có viết news nhỉ. .

cái đấy tự add vào................

Learning
17-08-12, 01:08 AM
tự add bằng cách nào. có bài hướng dẫn ko nhỉ

vodkacb
17-08-12, 06:45 PM
tự add bằng cách nào. có bài hướng dẫn ko nhỉ

qua bài HD viết tin tức của mình ý.làm tương tự như thế.
hoặc có thể dùng diễn đàn để lấy tin tức

Learning
17-08-12, 06:52 PM
qua bài HD viết tin tức của mình ý.làm tương tự như thế.
hoặc có thể dùng diễn đàn để lấy tin tức
bài đó đâu bạn. mình vừa tìm mà ko thấy. gửi cho mình với

thuynga
17-08-12, 06:54 PM
Èo , cái home nhìn con nít quá , đọc lại cm mới biết nó là home mu , hic , nó o hợp với gu thẩm mỹ của em roài X_X

vodkacb
17-08-12, 07:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Rip chơi bời.chán thì rip.có ảnh hưởng gì k ;)).có phải là mu mới đc lam home mu à ;))