PDA

View Full Version : [KT] Lỗi này bác nào giúp em cái : đám cưới , TDLT

nokia_htc
16-08-12, 02:14 PM
*1 -Sry các bác trước vì cái này cũng k quan trọng lắm nhưng bực mình . Em làm lại lần thứ 2 rồi mà vẫn k đc . Em làm cái đám cưới HG , giờ đã có lồng đèn và pháo hoa ở thành thị . Nhưng kích vào thàng NPC Nguyệt lão thì k thấy cho vào đám cưới của mình đâu cả .
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

*2 . Thứ 2 là TDLT : Luc bắt đầu mở Sv em để tg lùi lại 3thang . nhưng đến thời điểm hiện tại em chỉnh ngày CN 7h55' mà đến 20h nó vẫn k thấy dòng Tuyên chiến . Trong F12 thì cũng k thấy thông báo mở TDLT .
Cái lỗi này là bị ở đâu va có ảnh hưởng gi k a
Còn mỗi 2 lỗi này là sv hoàn chỉnh . Xin các bác giúp đỡ .

Em dùng bộ sv1 và patch 1 Danh Kiem + Nha Trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thank các bác .