PDA

View Full Version : [JX] Làm sao viết chữ vào khung nhắc nhở

nhoxmap_b7
16-08-12, 12:26 AM
mấy pro help em chỗ này tý...
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)

tam241992
16-08-12, 12:31 AM
mấy pro help em chỗ này tý...
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)

Client bạn chép vô bị gì rồi bạn thử chép lại xem thử. :)

nhoxmap_b7
16-08-12, 01:11 AM
Client bạn chép vô bị gì rồi bạn thử chép lại xem thử. :)

cái này không phải lỗi mà là mình ko biết dùng hàm gì trong source đễ nó hiển thị

SIR.ThaiBinh
16-08-12, 07:12 AM
cái đó viết ở ui nha ban #:-s#:-s#:-s

nhoxmap_b7
16-08-12, 09:25 AM
client có vấn đề nhá. không liên quan gì đến mấy cái khác. do client nên nó không hiện chứ. xem lại font và file represent2.dll nếu ở 16bit represent3.dll nếu ở 32bit

mình chưa có viết cái gì vào đây hết mà. ko có liên quan gì tới font hay represent2.dll cả

nhoxmap_b7
17-08-12, 10:11 AM
ủa. đâu phải viết vào mới lỗi. xem lai cái file qui định font trong ui. ko nhớ rõ tên. với lại xem có thư mục font trong client chưa

cái này mình thấy cyberteam đâu có file nào trong Ui ghi dòng chữ nhắc nhở đâu

nhoxmap_b7
17-08-12, 10:42 AM
haizzz. ccais lỗi đó là do font. ko phải ui =.=! tìm cái file qui định font. chỉnh lại. ai bảo ko có file ui của nhắc nhở.

font ui gì tui cũng có d0ủ hết rồi

nhoxmap_b7
20-08-12, 03:50 AM
cuối cùng cũng đã biết cách thêm chữ vào khung nhắc nhỡ

KingMax
20-08-12, 08:14 AM
cái này là load thêm 1 file UI vào lúc hiện khung đó chứ do Font UI j đâu

HeavenGames
20-08-12, 09:41 AM

pồ chi tiết 1 chút cho những ai chưa bik,

nhoxmap_b7
20-08-12, 09:41 AM

chính xác.............................................. ......................

thaihoa91
20-08-12, 10:27 AM
Thì dựa theo Ui bảng Say mà làm thui !

nhoxmap_b7
20-08-12, 11:01 AM
Thì dựa theo Ui bảng Say mà làm thui !

anh Hòa qua bên topic mở rộng rương xem fix hộ em cái