PDA

View Full Version : [KT] Không tuyên chiến lãnh thổ được?

LuvII
14-08-12, 10:42 PM
Mình chỉnh thời gian và thấy server đã mở tranh đoạt lãnh thổ rồi nhưng đến chỗ quan lãnh thổ thì ko tìm thấy phần tuyên chiến ở đâu
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Không biết còn thiếu dk j ko nữa. Bạn nào biết chỉ mình với. Thanks nhiều.

hieu0071990
15-08-12, 06:37 AM
Mình chỉnh thời gian và thấy server đã mở tranh đoạt lãnh thổ rồi nhưng đến chỗ quan lãnh thổ thì ko tìm thấy phần tuyên chiến ở đâu

Không biết còn thiếu dk j ko nữa. Bạn nào biết chỉ mình với. Thanks nhiều.

time của bạn quá giờ rùi . bạn chỉnh về 7h 50 rùi ngồi chờ đến 8h00 mà tuyên chiến . chỉ có thu 7 và chu nhật if bác muốn ngày nào cung tuyên chiến thì có 1 bài trên gamezone hướng dẫn đi 7 ngày bác search nhé kiếm ko ra mình search cho . sever mở ít nhất 1 tuần mới đi dc nha bác . have fun