PDA

View Full Version : [KT] Xin bản Kiếm Thế Full Server Và Client

khoighost
14-08-12, 07:47 PM
;));));)) Cho Mình Xin Bản Full Server Và Client. kết nối chạy được là ok .thank nhiều
Mấy Hôm Nay download xuống toàn bị lỗi . chán

có Client.7z Và server.7z thì tốt quá

vipbk
14-08-12, 07:51 PM
bạn vào đây có đủ hết mọi thứ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lãng Tử Sầu
14-08-12, 08:07 PM
Nên Edit thành Xin Bản Kiếm Thế Full Server và Client để tránh nhầm lẫn :( . Mình tưởng Bạn í share cơ :((

vipbk
14-08-12, 08:10 PM
Nên Edit thành Xin Bản Kiếm Thế Full Server và Client để tránh nhầm lẫn :( . Mình tưởng Bạn í share cơ :((

đã edit lại tiêu đề phù hợp, ban đầu mình cũng tưởng share :))

khoighost
14-08-12, 08:22 PM
;));));));));)) co cái client full không ? download trên VNG về Patch nó toàn không kết nối được với server....! chưa nói thấy đc khung đăng nhập

vipbk
14-08-12, 08:26 PM
;));));));));)) co cái client full không ? download trên VNG về Patch nó toàn không kết nối được với server....! chưa nói thấy đc khung đăng nhập

bắt buộc phải có client full VNG update mới nhất rồi chép patch vào, còn không kết nối được thì bạn phải xem lại tất cả các IP trong server và client

khoighost
14-08-12, 08:37 PM
Mình Update đầy đủ bản mới nhất của VNG. sever chạy ko bị lỗi nhưng nó vẫn báo server bảo trì ???:-? chưa hiện khung đăng nhập nữa

vipbk
14-08-12, 08:41 PM
Mình Update đầy đủ bản mới nhất của VNG. sever chạy ko bị lỗi nhưng nó vẫn báo server bảo trì ???:-? chưa hiện khung đăng nhập nữa

có 2 khả năng:
- chưa chỉnh IP client trong serverlistdebug.ini
- gameserver chưa load map xong

khoighost
14-08-12, 08:46 PM
Mình Chỉnh Đầy đủ Mình Tải Bản Của Bạn tuan565. 8-|

vipbk
14-08-12, 08:51 PM
Bản đó chạy trên máy ảo, mình ko rõ. Bạn chạy trên máy thật dễ chỉnh sửa hơn.

khoighost
14-08-12, 08:54 PM
vậy share cho mình bản của bạn đc hem ^^!;));));))

vipbk
14-08-12, 08:57 PM
bạn vào đây đã tổng hợp các server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình dùng server xaophayxoan, bạn có thể chọn sv nào tùy thích

khoighost
14-08-12, 09:12 PM
bản của pác có lưu trên mediafire ko? share luôn ^^! :Laluot_102:

hieu0071990
14-08-12, 09:12 PM
Mình Chỉnh Đầy đủ Mình Tải Bản Của Bạn tuan565. 8-|

bản đó có hướng dẫn của haiv7 mà . bạn xem coi mình chơi bt ko gặp vấn đề gì .còn client bạn dùng patch khác đi cho full nhieu cái như patch của satthu chẳng hạn . bạn ping xem máy ảo có kết nối máy thật ko ip 192.168.1.200 xem kỹ lại xem .còn phần ko có khung đăng nhập bạn giải nén patch ra chép file pak trong kiem thế vng qua thôi là đủ rùi mấy cái kia xóa đi

vipbk
14-08-12, 09:15 PM
bản của pác có lưu trên mediafire ko? share luôn ^^! :Laluot_102:

giúp đỡ bạn mà không thanks được 1 cái :|

vào link tổng hợp server đó có đủ link MF

khoighost
14-08-12, 09:29 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

__Jie__
15-08-12, 02:15 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Kiểm tra lại card mạng VM nhé mặc định để VMnet1 thì phải
vào VM->Setting->Network Adapter->Bridged thử xem sau đó mở
Start --> Run --> Nhập cmd --> enter . Gỏ vào ping 192.168.1.200 nếu request time out là chưa thấy máy ảo :D

hieu0071990
15-08-12, 06:30 AM
bạn này chỉ bik hỏi thôi . 1 cái thanks củng tiết kiệm zới mod nữa . haizzz hèm ji` mod ko help nữa .