PDA

View Full Version : [KT] Xin pro giúp cài kt off 1 tý

insomnia_1993
14-08-12, 06:15 PM
anh nào cho e xin yahoo để cài sv kt off này với

nghichtu91
14-08-12, 06:20 PM
hỏi gì thế này....;)) cho ra đảo ở với robinhut .. =)) \m/

vipbk
14-08-12, 06:20 PM
xem các topic sau đã có hướng dẫn rất chi tiết:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tuan565
14-08-12, 06:24 PM
93 mà lười thật . dek chịu tìm hiểu .chẳng bù cho satthupro95 vs mấy bạn khác. cài game gì cũng chẳng phải hỏi ai . thế này thì bao giờ mới khá dc. cài xong muốn chỉnh sửa lại hỏi tiếp mệt lắm

vipbk
14-08-12, 06:27 PM
93 mà lười thật . dek chịu tìm hiểu .chẳng bù cho satthupro95 vs mấy bạn khác. cài game gì cũng chẳng phải hỏi ai . thế này thì bao giờ mới khá dc. cài xong muốn chỉnh sửa lại hỏi tiếp mệt lắm

chuẩn không cần chỉnh, anh em vào đây mà học tập :)

hieu0071990
14-08-12, 08:21 PM
chuẩn không cần chỉnh, anh em vào đây mà học tập :)

bạn cứ xem topic mà bác vipbk mà làm . bạn sẽ cảm nhận dc cái thú của cài gamesever offline mang lại if bạn ko bik nhiều có thễ sài sever trên máy ảo ấy ( if có điều kiện chút ) topic trần

toại tỗng hợp rất rõ ràng . bạn muốn phát triển thêm mà ko bik thì có thể hỏi các pro ở đây . bạn tự cài or tự update thêm vài món đồ mới cho sever bạn mới thấy thix thú và gắn bó zói

gamesever ( if bạn có đâm mê thật còn chơi cho zui thì chịu :D ) . chúc bạn thành công

insomnia_1993
14-08-12, 08:36 PM
tks all e làm đc rồi mới nhảy qua kt hôm nay. time chước đang ở mu.