PDA

View Full Version : [KT] Lỗi Skill 3x Nga My .Pro vào giúp e nhá

divine9966
13-08-12, 04:00 PM
e làm mạng lan nhưng khi chơi mới bít con NM skill 3x (buff máu) ko buff được.nó báo ko có mục tiêu thi triển

Bgio muốn sửa thỳ sửa những chỗ nào ak
Mọi người giúp e nhá. thanks

satthupro95
13-08-12, 04:01 PM
Cách làm by trantoai223
ok.Vậy làm theo cách này:

Mình không biết sv bạn chạy mấy sub.Nhưng mình lấy ví dụ là 5 sub nhé.

Bạn chạy 5sub GS a3 unpack như bình thường.Sau đó chạy thêm 1 sub GS debug.Cái này chỉ chạy cho có thôi.Không cần config gì cả(config cho khác ID GS thôi)

Khi đó bạn vào bằng Game.exe thì sẽ bị báo sai lỗi phiên bản.

-->chạy bằng Game.exe cũ(bản đầu tiên)--->vào game sẽ buff được.Chúc bạn may mắn

divine9966
13-08-12, 04:10 PM
Cách làm by trantoai223

Bạn chạy 5sub GS a3 unpack như bình thường.Sau đó chạy thêm 1 sub GS debug.Cái này chỉ chạy cho có thôi.Không cần config gì cả(config cho khác ID GS thôi)

-->chạy bằng Game.exe cũ(bản đầu tiên)--->vào game sẽ buff được.Chúc bạn may mắn

Bạn có thể hướng dẫn cụ thể được ko.mình chạy GS a3 bị lỗi nè.Bạn trantoai có hướng dẫn cụ thể ko cho mình link đến bài đó được không .Thank bạn nhiều

vipbk
13-08-12, 04:20 PM
Bạn có thể hướng dẫn cụ thể được ko.mình chạy GS a3 bị lỗi nè.Bạn trantoai có hướng dẫn cụ thể ko cho mình link đến bài đó được không .Thank bạn nhiều

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

divine9966
13-08-12, 04:37 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

""Khi đó bạn vào bằng Game.exe thì sẽ bị báo sai lỗi phiên bản.

-->chạy bằng Game.exe cũ(bản đầu tiên)--->vào game sẽ buff được.Chúc bạn may mắn""

ak bác cho e hỏi. bgio mình lấy toàn bộ scrip và những cái của skill rùi mình thay vào sever đang chạy có bị lỗi nữa ko nhỉ.
Ak làm như bác thỳ ai chơi cũng phải làm thế hay mình chỉ làm trên máy có sever

Thank bác ^^

Sesshomaru
13-08-12, 05:45 PM
Cách làm by trantoai223

Nguyên nhân ko buff được là do Game.exe bản kết nối với GS a3 ko buff được.Dùng Game.exe bản cũ sẽ buff được

Nhưng khi dùng game.exe bản cũ sẽ báo sai phiên bản---->chạy thêm 1 sub Gameserverdebug để xóa bỏ cái lỗi sai phiên bản

Nếu chạy Gs a3 thuần--->bắt buộc phải vào bằng game.exe của sv a3.Nếu vào bằng game.exe của sv bản cũ sẽ bị sai phiên bản
Nếu chạy thêm 1 sub nữa --->có thể vào bằng Game.exe bản cũ.Nhưng khi vào bằng game.exe bản mới sẽ bị sai phiên bản

divine9966
14-08-12, 02:14 AM
Nguyên nhân ko buff được là do Game.exe bản kết nối với GS a3 ko buff được.Dùng Game.exe bản cũ sẽ buff được

Nhưng khi dùng game.exe bản cũ sẽ báo sai phiên bản---->chạy thêm 1 sub Gameserverdebug để xóa bỏ cái lỗi sai phiên bản

Nếu chạy Gs a3 thuần--->bắt buộc phải vào bằng game.exe của sv a3.Nếu vào bằng game.exe của sv bản cũ sẽ bị sai phiên bản
Nếu chạy thêm 1 sub nữa --->có thể vào bằng Game.exe bản cũ.Nhưng khi vào bằng game.exe bản mới sẽ bị sai phiên bản

thanks a.Giờ e hiểu rõ hơn rùi.

divine9966
14-08-12, 03:17 PM
Mình đã làm giống hướng dẫn của bạn, đúng là skill đó ra đc, nhưng không hề buff máu, mana thì ko mất. NM ko có skill đó thì e nó phế mất rồi, mod xem giúp mình với

Sesshomaru
14-08-12, 03:22 PM
Có buff máu mà....................

divine9966
14-08-12, 04:02 PM
Hình như file skill mình bị lỗi thì phải, mình thay skill của server khác vào thì đã buff được nhưng bây giờ vào thi nhân vậy và quái đều ko nhìn thấy chỉ thấy tên với skill

vipbk
14-08-12, 04:06 PM
Hình như file skill mình bị lỗi thì phải, mình thay skill của server khác vào thì đã buff được nhưng bây giờ vào thi nhân vậy và quái đều ko nhìn thấy chỉ thấy tên với skill

lấy skill của server xaophayxoan là chuẩn nhất

divine9966
14-08-12, 04:18 PM
Mình biết tại sao rồi:) do client mình zỏm quá! cám ơn mọi người đã giúp đỡ nhé, thế là tha hồ kéo xe train tần lăng rồi!