PDA

View Full Version : [MU] Home mu.gate.vn

thienthong
13-08-12, 10:52 AM
chỉ là cái trang home ai dùng thì edit lại một số link nhé :D thấy nó nhiều cái hay nên pót cho mọi ngừ thui :D
Gcreen:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ng (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ng)
link download:
DOWNLOAD (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bistro007_hp
13-08-12, 12:37 PM
ai có rip được skin vbb của mu.gate k share với :X
trang chủ thì k thích cái này k biết vbb

thientruongdx
13-08-12, 07:52 PM

Đang có 1 cái chuẩn ko cần chỉnh luôn. Nhưng ko share free đâu :))
Nhân tiện quảng cáo phát
Nhận RIP skin vbb theo yêu cầu

thienthong
13-08-12, 10:05 PM

bạn thử RIP bằng tay được không ?
dơnload hết tất cả các ảnh. rùi mấy file CSS thì view soucre lấy. images thì dùng phần mềm dơnload down
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> link này có thể dùng đc. nếu ko cần thì pm mình xóa đi nhé

mulionvn
28-02-13, 09:43 PM
bạn thử RIP bằng tay được không ?
dơnload hết tất cả các ảnh. rùi mấy file CSS thì view soucre lấy. images thì dùng phần mềm dơnload down
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> link này có thể dùng đc. nếu ko cần thì pm mình xóa đi nhé
Có ai có home mu.gate.vn shase lại cho mình đc ko link ở trên hỏng rìu?????thank:(:(:(:(:(

cauchu8ss
28-02-13, 11:16 PM
cho mình xin lại link với .

mulionvn
02-03-13, 05:10 PM
Bạn ThienThong ơi! bạn có thể shase lại cho mình home mu.gate.vn đc ko ?:((:((:((:((:((:((:((:((:((

mulionvn
05-03-13, 11:04 PM
Bạn ThienThong ơi! bạn có thể shase lại cho mình home mu.gate.vn đc ko ?

thienthong
06-03-13, 05:51 AM
:D mình ko biết phải nói thế nào. mình không còn giữ file này :D chỉ là mình download cả cái site đó về rùi edit 1 số thui mà :D

tanlockgvn
22-04-13, 05:35 PM
up lại link hộ chủ pc ơi đang cần có link mới tks ngay :x