PDA

View Full Version : [KT] Cần giúp đỡ về KT Offline !

trahoanuvip
13-08-12, 10:09 AM
Chào các bạn mình là 1 fan của kiếm thế. Không hiểu thế nào mà mình chỉ cài đc bản Kiếm Thế ko cần Visual 2005. Mạng kém quá dow không nổi Visual 2005 china. Còn dùng bản rút gọn thì toàn báo lỗi khi cài đặt. Vậy bác nào có thành tâm giúp đỡ về mặt hướng dẫn cài đặt và cho mình bộ cài Visual 2005 China thì mình xin hậu tạ :D.
Một chầu cafe nha :D. Ai có thành tâm xin send SDT vào inbox giúp mình nhé .
Cám ơn vì mình là newbie mong các bác thông cảm.
Mình ở HN khu vực Ngã Tư Sở nhé . Bác nào ở gần đó hoặc cho SDT mình xin qua chỗ bác đó để học hỏi nhé :D.

vipbk
13-08-12, 10:12 AM
bạn dùng Win gì :-?
- Win7 mình không rõ vì chưa test :-"
- WinXP bạn chỉ cần dùng VS rút gọn 82M chắc chắn 100% chạy server thành công :)
VS china bạn vào đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đã move sang Hỏi đáp, lần sau nhớ post bài đúng box !

vanluong92
13-08-12, 10:32 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Part 1
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Part 2
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Part3
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Part4
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Part5
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Part6
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Part7
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Part8
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Part9
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Part10
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Part11
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Part12
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Part13
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Part14
Update 1
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Update 2
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Xài bản vs2005 eng này chạy trên win 7 ngon lành. XP thì xài rút gọn.

vd_tt
14-08-12, 04:03 PM
cài win gì thì làm KT tốt nhất vậy mod vip :D

vipbk
14-08-12, 04:04 PM
vip cho mình xin bản vs rút gọn với, win xp sp3 có cài vs được không

VS rút gọn đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

XP chạy cái này vù vù :D