PDA

View Full Version : [MU] Có Bro Nào Cho Xin Tool Mở Mã Hóa Hình Của MuMaker Với .

XxRubyxX
12-08-12, 07:25 PM
Chào các bác , như tiêu đề mình đã nói , mình muốn xin 1 tool mở mã hóa file hình của Mumaker hiện nay và mumaker việt hóa có add item của season 6 , có bác nào có thì share cho mình với , tks nhiều nhiều .

File hình hiện tại có đuôi MMK

thanh_ca
12-08-12, 08:41 PM
có tool convert hình ảnh qua mmk thôi.Còn tool mở mã hóa mmk gì của bạn nói là mumaker đó :)).Chả phải là nó được file mmk ra hình ảnh sao :))

XxRubyxX
13-08-12, 01:13 AM
có tool convert hình ảnh qua mmk thôi.Còn tool mở mã hóa mmk gì của bạn nói là mumaker đó :)).Chả phải là nó được file mmk ra hình ảnh sao :))

Ùh đúng rồi bác , mà nó có thể convert ngược lại file mmk ra lại file ảnh không bác , sr nha không bik gọi sao nên nói chung chung vậy , bác có thể share không , nếu có luôn mumaker việt hóa season 6 thì share giúp mình luôn nha :">

Tks bro ....

thanh_ca
13-08-12, 08:16 AM
Tool conver hình ảnh qua file *.mmk thì có nè.Còn ngược lại thì để làm gì bạn ?.Lấy hình ảnh đó làm gì ?.Muốn có hình anh của item nào thì lên google tìm 1 cái rồi conver ra file *.mmk ném vào mumaker là có hình ảnh thôi.

MuMaker (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

pass giải nén : 1 .
Bản này của phusang: mình về sửa lại và thêm 1 số item mới :D.

XxRubyxX
13-08-12, 06:42 PM
Tks Thanh_Ca nhiều nhé , hì vậy mình sẽ chịu khó tìm trên google mấy cái hình vậy .