PDA

View Full Version : [JX] Xin Server or code source có tính năng như sau

SIR.ThaiBinh
12-08-12, 01:06 PM
Hồi Bữa Em Có Build Scoure Mà : +Build Tiền Vạn
+ SetRank có chữ trên đầu
+ Ngũ Hành quái
Nhưng Mà Khi Build Xong Thì Server Không Có Hút Hít + Lên Xuống Ngựa = M Không Được + Nhấn Chuột Phải Queskey không được
Ai Có Server Nào ĐỦ 5 Yếu Tố Đó có thể share cho em đc không ?
Hoặc là cho em code Hút Hít
code lên xuống ngựa
code nhấn chuột phải queskey
về em build lại scoure
tks các anh Trước:((:((

thaihoa91
12-08-12, 05:41 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

SIR.ThaiBinh
12-08-12, 06:15 PM
em chicken mà anh ^^ [-O<[-O<
anh hòa giúp em vs đc không ??

tam241992
12-08-12, 06:23 PM
Anh thaiHoa91 ơi có thể cho em phần mềm build source được ko anh, build những source coreclient.dll, coreserver.dll và vv.vv... được không anh. :)

Ken3D
12-08-12, 06:52 PM
Anh thaiHoa91 ơi có thể cho em phần mềm build source được ko anh, build những source coreclient.dll, coreserver.dll và vv.vv... được không anh. :)

VS c++ 6.0 pro..............................

thaihoa91
12-08-12, 06:53 PM
@Sir.ThaiBinh: lên mạng học C++ cơ bản trước rùi hãy đụng tới source, ko bít gì về mảng, struct thì ko bít bao h mới build dc, vì bản thân source JX viết kỉu Struct rất nhìu !

Fần mềm là Visual C++ 6.0 (chỉ cần bản Standard, ko cần fải bản Pro) nhưng bạn cần fải học để bít đường mà build, cách build dc share rùi, vấn đề là nắm bắt fần code thui !

Ken3D
12-08-12, 06:55 PM
Muốn học thuật ngữ C++ cần học chắc code.lua trước vì code.lua gần như là dạng rút gọn của C++ code

tam241992
12-08-12, 06:55 PM
VS c++ 6.0 pro..............................

vậy mình có bộ VS C++ 2010 ko biết có tích hợp để build source ko bạn :) vì mình cũng là dân IT Lập trình mới năm 2 nên đang tập code dần dần để hiểu sau về nó hơn :D mình đam mê game lắm.

Ken3D
12-08-12, 06:56 PM
vậy mình có bộ VS C++ 2010 ko biết có tích hợp để build source ko bạn :)

bắt buộc phải dùng đúng trương chình do bộ source đề ra ;) lên gg seach tý down phát về rồi đọc bài HD build là ok

tam241992
12-08-12, 06:59 PM
bắt buộc phải dùng đúng trương chình do bộ source đề ra ;) lên gg seach tý down phát về rồi đọc bài HD build là ok

vậy là dùng VS C++ 2006 thôi hả vậy mình cảm ơn nhiều :)

tam241992
12-08-12, 07:05 PM
@Sir.ThaiBinh: lên mạng học C++ cơ bản trước rùi hãy đụng tới source, ko bít gì về mảng, struct thì ko bít bao h mới build dc, vì bản thân source JX viết kỉu Struct rất nhìu !

Fần mềm là Visual C++ 6.0 (chỉ cần bản Standard, ko cần fải bản Pro) nhưng bạn cần fải học để bít đường mà build, cách build dc share rùi, vấn đề là nắm bắt fần code thui !

Em Cũng dân IT như anh em đang tập tành đây nhưng kinh nghiệm làm jx được vài tháng :D