PDA

View Full Version : [JX] Giúp xóa NPC trong file Map của AWJX

dammejx
12-08-12, 06:36 AM
Mình đang xài SV JXVietnam.
Mình muốn sv có trap. Mình đem file map của AWJX và file script trap của AWJX qua sv mình. vào game thì test ok. Trap hoạt động. nhưng các NPC của file map AWJX cứ đè lên NPC củ của mình. Mình dùng tool xóa hết NPC có trong 1 Map. Ví Dụ: Tương Dương, Phượng Tường. nhưng vào game chạy đến lúc gameserver thì nó cứ chạy 2 dòng rùi đơ lun.!! không load full 5 dòng. ai biết thì giúp mình thank!!!!. mình thấy trong file map của JXvietnam thì xóa hết NPC trong map vẩn chạy Oke
Thank

[/IMG]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[/IMG]
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

assaa
12-08-12, 06:56 AM
Mình đang xài SV JXVietnam.
Mình muốn sv có trap. Mình đem file map của AWJX và file script trap của AWJX qua sv mình. vào game thì test ok. Trap hoạt động. nhưng các NPC của file map AWJX cứ đè lên NPC củ của mình. Mình dùng tool xóa hết NPC có trong 1 Map. Ví Dụ: Tương Dương, Phượng Tường. nhưng vào game chạy đến lúc gameserver thì nó cứ chạy 2 dòng rùi đơ lun.!! không load full 5 dòng. ai biết thì giúp mình thank!!!!. mình thấy trong file map của JXvietnam thì xóa hết NPC trong map vẩn chạy Oke
Thank

[/IMG]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[/IMG]
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vì map của AWJX có một số npc ko thể xóa mà bạn vẫn xóa nên sẽ bị lỗi. Còn npc nào thì mình ko rõ

jxvietnam
12-08-12, 07:25 AM
Dùng tool xóa ko đc đâu, phải xóa bằng tay

dammejx
12-08-12, 02:03 PM
hướng dẩn mình xóa bằng tay lun đi JXvietnam. thank !!

jxvietnam
12-08-12, 02:50 PM
Vào server/map mà xóa mấy file dat

Learning
12-08-12, 02:57 PM
cụ thể là xóa những cái nào vậy. đang quan tâm

assaa
12-08-12, 03:05 PM
cụ thể là xóa những cái nào vậy. đang quan tâm
Cụ thể là chỉ dùng file .wor và file .jpg(nếu có) và phải add lại toàn bộ npc bằng hàm