PDA

View Full Version : [MU] Xin các đưa bảng xếp hạng từ NBB ra trang home !

longdtskn
11-08-12, 05:12 PM
Mình dùng web NBB . muốn hỏi cách để tự động cập nhật bảng xếp hạng ra trang home .Mình đã tìm nhiều mà k được . Bạn nào biết xin chia sẻ . Cảm ơn

hoainiemclub
11-08-12, 07:04 PM
Mình dùng web NBB . muốn hỏi cách để tự động cập nhật bảng xếp hạng ra trang home .Mình đã tìm nhiều mà k được . Bạn nào biết xin chia sẻ . Cảm ơn
bạn xài home j.chỉnh đườg dẫn đến thư mục data/ của phần hosting.rồi muốn cập nhật thì có 1 người nào đó xem bảng xếp hạng trong trang quản lý là nó ra home thôi

longdtskn
11-08-12, 08:41 PM
bạn xài home j.chỉnh đườg dẫn đến thư mục data/ của phần hosting.rồi muốn cập nhật thì có 1 người nào đó xem bảng xếp hạng trong trang quản lý là nó ra home thôi

mình dùng home của muonline1 có bạn nào share ở forum
chỉnh đườg dẫn đến thư mục data/ của phần hosting là như thế nào bạn ơi .

hoainiemclub
11-08-12, 10:09 PM

cho mình cái link topic đó.trong thư mục data của phần hosting có mấy file .txt chứa thôgn tin bảng xếp hạng đó cậu

apple
11-08-12, 10:11 PM

viết 1 đoạn code đọc file txt ở data của nbb. .

longdtskn
11-08-12, 11:02 PM
cho mình cái link topic đó.trong thư mục data của phần hosting có mấy file .txt chứa thôgn tin bảng xếp hạng đó cậu

đây bạn ơi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

longdtskn
12-08-12, 01:05 PM
ai có cho mình xin cái code nhé............

apple
12-08-12, 03:16 PM
<?

$tt=file("<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>");
for($i=1;$i<=10;$i++)
{
$row=explode("<nbb>",$tt["$i"]);
?>

<tbody>
<tr>

<td><?echo"$i";?></td>
<td><?echo"$row[0]";?></td>
<td><?echo"$row[3]";?></td>
<td><?echo"$row[4]";?></td>
</tr> </tbody>

<?}?>

longdtskn
12-08-12, 05:07 PM
Cảm ơn bạn nhiều . Nhưng bây giờ nó hiện ra như thế này :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mình đang có 2 nhân vật đó là Admin và aaaaa

Bạn gắng giúp mình với

apple
12-08-12, 06:15 PM
cái này là code đọc file txt, bạn phải ghép với home của bạn chứ :|. đâu phải home nào nó cũng hiển thị giống nhau :|
để lại yh. rảnh thì mình team cho phát

longdtskn
12-08-12, 07:02 PM
tinhlabui_phuilabay_zz bạn nhé
Thank bạn nhiệt tình

provn87
24-08-12, 06:09 PM
cái này là code đọc file txt, bạn phải ghép với home của bạn chứ :|. đâu phải home nào nó cũng hiển thị giống nhau :|
để lại yh. rảnh thì mình team cho phát

Bác có thể hướng dẫn chi tiết được ko ạ? Em pm yahoo bác mãi ko được :D