PDA

View Full Version : [MU] Hỏi Cách Cark FTP của mu.exe

Van_Bom
11-08-12, 08:04 AM
Có cách nào để crack cái vụ FTP của cái mu.exe không nhỉ các bạn, crack được nó rồi thì ta có thể biến nó thành 1 cái laucher khá đẹp và dùng để kết nối game, tớ lấy ví dụ ở cái mu.exe của 1.02h VTM luôn nhé, ai biết thì vào cho anh em tham khảo học hỏi

hoainiemclub
14-08-12, 07:28 AM
cái này chưa ai crack thì phải.cái của mình chỉ là skin.nếu bác thích e sent lun.còn dính ít màu xanh.mà k phải dân đồ họa nên chẳng biết xóa sao cho hết cái màu xanh đó
ai biết chỉ mình xóa cái màu xanh vs nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Van_Bom
17-08-12, 10:19 AM
cám ơn bạn, chủ yếu tớ cần là làm sao để cái mu.exe nó ko download file ở FTP thôi, vì tớ chơi offline mà, làm gì có mạng internet và tài khoản FTP để cho nó download, chủ yếu muốn biến nó thành laucher vì nó khá đẹp và có tích hợp nhiều cái hay

mattroilan
17-08-12, 05:55 PM
cám ơn bạn, chủ yếu tớ cần là làm sao để cái mu.exe nó ko download file ở FTP thôi, vì tớ chơi offline mà, làm gì có mạng internet và tài khoản FTP để cho nó download, chủ yếu muốn biến nó thành laucher vì nó khá đẹp và có tích hợp nhiều cái hay

Đúng là bờm ^^ ... cần gì FTP đâu !
chỉ cần IP laucher trỏ về IP của Connect Server (192.168.1.100 hay gì gì đó)
còn muốn ko down thì version = nhau là ok thôi mà off hay on ok hết ^^

Van_Bom
20-08-12, 07:51 PM
lạ nhỉ, rõ ràng ver tớ có để giống nhau rồi mà, nhưng khi click vào nút start thì nó báo là không thể kết nối đến FTP bạn à

luutrunhac
20-08-12, 08:51 PM
:D Đơn giản nhất là chỉnh verison trong file config.ini thành 9.99.99 là xong.

Van_Bom
21-08-12, 08:16 PM
cam on ban, to de version 1.00.00 là OK rồi he he