PDA

View Full Version : Share tool Decrypt UI DDTank II cho ai chưa biết

trminhpc
10-08-12, 07:16 AM
LinkDown:

ddt.duowan.com.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
link got Tool Decrypt UI DDTank II and full UI DDTank II
Video tutorial:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

More: Demo Tool Decypt file Core 2.png of DDTank ver 3.0, 3.2, 3.4, 3.6(4.0 in several nation).

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Scofield9x
10-08-12, 07:21 AM

trungqbbn
10-08-12, 07:45 AM
sao em vào download không được thế

trungqbbn
10-08-12, 07:55 AM
trminhpc ới nếu mở được rồi làm sao mà đưa lên nền tảng 4.0 được

haidang115
10-08-12, 09:49 AM

bboynam99
10-08-12, 11:06 AM
Cái file 2.png làm sao để mở ra vậy bác

gunnu25199
10-08-12, 11:39 AM
Trong file ko có tool png bác ơi
Share lại đi bác. thanks bác

hoaloi
10-08-12, 12:03 PM
Trong file ko có tool png bác ơi
Share lại đi bác. thanks bác
Theo mình biết thì tool png là 1 tool rất pro đấy, nếu bạn có tool này thì việc up lên 3.4, 3.6 hay 4.0 là chuyện nhỏ
Thậm chí có thể giúp bạn phát triển phó bản của vng đấy
Mình nghỉ tool này ko thể share free được đâu
Nếu bạn muốn có tool này chỉ còn cách mua chủ topic mai ra còn có đấy
Mình nghỉ tool này ngon cũng ngang ngửa với việc fix được gió trong gunny 3.0
Không chỉ riêng mình thấy mà hầu như tất cả mọi người ở 4rum này đều thấy trminhpc là 1 pro gunny cống hiến cho mọi người rất nhiều. Nếu bạn nào có tiền có thể ủng hộ trminhpc bằng cách mua tool png. Có thể giúp trminhpc 1 chút niềm vui và tinh thần làm việc tốt để tiếp tục vì mọi người hơn nửa=D>

Nếu ai có đồng cảm nhận với mình thì vào trả lời nhé

"
Một thành viên của gamezone.com!"

Jymmy
10-08-12, 04:10 PM
Theo mình biết thì tool png là 1 tool rất pro đấy, nếu bạn có tool này thì việc up lên 3.4, 3.6 hay 4.0 là chuyện nhỏ
Thậm chí có thể giúp bạn phát triển phó bản của vng đấy
Mình nghỉ tool này ko thể share free được đâu
Nếu bạn muốn có tool này chỉ còn cách mua chủ topic mai ra còn có đấy
Mình nghỉ tool này ngon cũng ngang ngửa với việc fix được gió trong gunny 3.0
Không chỉ riêng mình thấy mà hầu như tất cả mọi người ở 4rum này đều thấy trminhpc là 1 pro gunny cống hiến cho mọi người rất nhiều. Nếu bạn nào có tiền có thể ủng hộ trminhpc bằng cách mua tool png. Có thể giúp trminhpc 1 chút niềm vui và tinh thần làm việc tốt để tiếp tục vì mọi người hơn nửa=D>

Nếu ai có đồng cảm nhận với mình thì vào trả lời nhé

"
Một thành viên của gamezone.com!"
Ban noi rat dung, minh muon hoi la trminhpc co ban khong neu ban ban de lai comment cho minh yahoo minh se mua ban nhe. cam on ban nhiu!

changuteam
11-08-12, 02:30 AM
Hi, trminhpc, how u pick that UI files ?
Did you use some program ? Can u share ? pls :D

minhhailc
11-08-12, 07:03 AM
mong bác share tool + với file png của 4.0, gunny II

gamegn
11-08-12, 07:20 AM
Ban noi rat dung, minh muon hoi la trminhpc co ban khong neu ban ban de lai comment cho minh yahoo minh se mua ban nhe. cam on ban nhiu!

Yahoo tui nek`: tqp1997bd
:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*

bboynam99
11-08-12, 10:57 AM
file 1.png và 2.png chỉ cần đổi đuôi .swf,dùng tool decrypt của trminhpc,xong mở bằng trilix là được
Còn file 2.png,file chủ yếu,quan trọng nhất lại không làm được như vậy,hix

vibinhvn
12-08-12, 06:37 AM
sao ko nghi nguồn nhể.,.....ragezone mà

trungqbbn
12-08-12, 07:21 AM
file 1.png và 2.png chỉ cần đổi đuôi .swf,dùng tool decrypt của trminhpc,xong mở bằng trilix là được
Còn file 2.png,file chủ yếu,quan trọng nhất lại không làm được như vậy,hix
làm có được đâu bạn vẫn báo lỗi 30 chả cá

changuteam
12-08-12, 09:27 AM
Tôi không nhận được desencriptografar và 1.png 2.png 3.png
đã swf decompiler 7 và adobe flash được cài đặt trên máy của tôi.
ja desencriptografei swf để các fauta desencriptografar 1.png 2.png và 3.png
cho ddtank tôi nhập vào giao diện nhưng tôi không comseguindo ai đó có thể giúp đỡ hoặc cho tôi biết những gì chương trình descriptografo? Trợ giúp PFv e valews.

bboynam99
12-08-12, 09:46 AM
làm có được đâu bạn vẫn báo lỗi 30 chả cá
Bạn đổi đuôi thành 1.swf và 3.swf(riêng file 2 chưa được nha bạn)
Sau đó dùng tool của trminh decrypt
Xong dùng trilix mở ra là được
Mà 2 file đó chẳng có gì đáng giá,chỉ có mấy cái ảnh lựa chọn nhân vật,login này nọ thui

HeavenGames
12-08-12, 10:47 AM
sao ko nghi nguồn nhể.,.....ragezone mà

minhhailc
12-08-12, 11:54 AM
ai có crack
Ailt PNG to SWF Converter cho mình nhé để thử xem có chuyển file 2.png sang đc k!!!

school_le
12-08-12, 12:48 PM
bác trminhpc cho em bộ web đi :D

chinhngocpro
18-08-12, 11:09 AM
Mình đang rất cần một em visa (có ccv, không có tiền cũng được), để đăng kí azure 3 tháng lên gunny private.
Vì mình chưa đủ tuổi đăng kí visa và cũng không thể chứng minh tài chính :( nên ai có thì pm yahoo cho mình nha.
Thanh nhìu

gamegn
19-08-12, 01:09 PM
Anh Trminh share Bản Gunny 2 để Show Hàng + Chém Gió Đi ThanK anh Nhiều Lém^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

nhoksock97
19-08-12, 01:50 PM
Anh Trminh share Bản Gunny 2 để Show Hàng + Chém Gió Đi ThanK anh Nhiều Lém^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

đúng rồi đó chính xác 30 chả cá

Phong_JxOnline
15-09-12, 10:02 AM
Bạn đổi đuôi thành 1.swf và 3.swf(riêng file 2 chưa được nha bạn)
Sau đó dùng tool của trminh decrypt
Xong dùng trilix mở ra là được
Mà 2 file đó chẳng có gì đáng giá,chỉ có mấy cái ảnh lựa chọn nhân vật,login này nọ thui

bạn cho mình yahoo hỏi tý dc k