PDA

View Full Version : [JX] Cần tìm sever jx sơn hà xã tắc (xưa lắm rồi) !

hiphopxalon
09-08-12, 06:27 PM
xin cac pro trong diễn đàn ai có share cho em cái sever võ lâm truyền kỳ sơn hà xã tắc (hình như là của nguyễn minh đăng hả gì đó em không nhớ).Sever có mua thuốc tăng lực,tăng máu,...ở dã tẩu.Chỉ có skill 9x thôi không có skill cấp cao.Có tống kim đầy đủ,tướng phe tống xài skill cái bang,tướng phe kim xài skill thiên nhẫn,pro nào có share cho em..em cám ơn trước.[-O<[-O<

kingkania
09-08-12, 07:05 PM
Ở nhà mình còn 2 cái đĩa Võ lâm offline mình mua hồi xưa. Không biết có phải không

thaihoa91
09-08-12, 10:04 PM
@hiphopxalon: Bạn cần nó để dev hay chơi vậy ????????????

hiphopxalon
10-08-12, 10:33 AM
@hiphopxalon: Bạn cần nó để dev hay chơi vậy ????????????

em để chơi anh ơi,em làm gì có trình ma dev,chẳng qua là em thích cái võ lâm xưa hơn,em cũng không có bít cài nữa,bác nào share thì chỉ em cài lun nha,cho em sever máy ảo càng tốt,thank thank

--- Chế độ gộp bài viết ---

Ở nhà mình còn 2 cái đĩa Võ lâm offline mình mua hồi xưa. Không biết có phải không

bạn có thể share cho mình không,mình nhớ là của nguyễn minh đăng hả gì đó,tại hồi nhỏ chơi off đầu tiên nên thích lắm [-O<

thaihoa91
10-08-12, 12:23 PM
em để chơi anh ơi,em làm gì có trình ma dev,chẳng qua là em thích cái võ lâm xưa hơn,em cũng không có bít cài nữa,bác nào share thì chỉ em cài lun nha,cho em sever máy ảo càng tốt,thank thank

Nếu chơi thì bạn nên chơi bản mới vì nó có khá nhìu chức năng hay hơn như Item Hoàng Kim, kích dòng ẩn theo bộ, tiếng việt có dấu, hiển thị vạn lượng ngũ hành quái. Chứ bản cũ thì ko có mấy cái đó bạn à !

Link bản mới (Có hình demo trong game): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hiphopxalon
11-08-12, 09:25 AM
Nếu chơi thì bạn nên chơi bản mới vì nó có khá nhìu chức năng hay hơn như Item Hoàng Kim, kích dòng ẩn theo bộ, tiếng việt có dấu, hiển thị vạn lượng ngũ hành quái. Chứ bản cũ thì ko có mấy cái đó bạn à !

Link bản mới (Có hình demo trong game): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

em test hết mấy sever đó rồi,nhưng mà chơi đi chơi lại em vẫn thấy thích bản cũ hơn,tại hồi lúc máy em bị cháy nên mất hết mấy game hồi xưa giờ muốn tìm lại thôi,nhưng em thấy chắc cũng ít ai còn chơi ai này nên cũng chắc không có soure luôn rồi,hy vọng vẫn còn người thích sever cũ mà có soure

hiphopxalon
13-08-12, 06:14 PM
hix,em nghe nói 4rum có người còn giữ được 2-3 cd sever ngày xưa nên qua đây xin,mong mấy anh up lên dùm cho ạ !!!!!!!=D>