PDA

View Full Version : [TLBB] Lỗi kiểm tra đường truyền!!

hoduchuy113
07-08-12, 03:09 PM
Hiện nay vì địa chỉ LAN của máy mình là 192.168.1.3 nên khi chạy sv , nó bị trùng IP.
Vì thế mình đổi ip của sv thành 192.168.1.200.Nhưng hiện tại mình bị lỗi vào đến game rồi đăng nhập thì nó bị thế này:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Chờ một lúc thì nó báo

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Và Server chạy không lỗi

Và đây là các file mình đã đổi lại thành IP 192.168.1.200:

- /home/tlbb/Server/Config/LoginInfo.ini
- /home/tlbb/Server/Config/ServerInfo.ini
- /home/tlbb/Server/Config/ShareMemInfo.ini
- /etc/odbc.ini
- /Billing/etc/host.lst
- /var/<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
- Launch.ini trong folder games.

Mong bạn nào biết thì chỉ mình với nhé !! Thanks nhìu

ronglam
07-08-12, 04:13 PM
đang chung vấn đề vs bạn . đợi pro vào thôi

v0d1chs01
07-08-12, 07:46 PM
bạn xem lại Ram set cho VMware phải là 1Gb trở lên chưa ??? :D
Sau đó bạn thử đợi thử từ 15'-30' đối vs sv 3 lổ còn 4 lổ thì từ 30'- 45' tùy theo cấu hình máy :D
còn về khởi động sv thì nên chạy từng lệnh bạn chạy ./tlbb.sh thì sao bik có lổi ko :D

duyantg
14-08-12, 08:27 AM
cung chung van de pro vao giup do ty :D

duyantg
14-08-12, 06:39 PM
vần đề muôn thuỡ
2 ngày rùi ko có 1 cmt

kinzero
14-08-12, 08:06 PM
bạn đổi ip lan đi là xong chứ có gì đâu, đổi cả trongmodem đi là xong

hoduchuy113
16-08-12, 08:40 AM