PDA

View Full Version : [KT] Xin file sét sát thần bá vương

minzkool
07-08-12, 07:01 AM
ai có cho em add vào server với
thanks các bác ^^

hieu0071990
07-08-12, 01:06 PM
ai có cho em add vào server với
thanks các bác ^^

cua bạn đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . có trong phần tổng hợp mà bạn

minzkool
07-08-12, 07:30 PM
bác nào có luôn file để em down ngồi làm từ tối chả hiểu cái phần mềm đổi tên file là gì :(

vipbk
07-08-12, 07:54 PM
bác nào có luôn file để em down ngồi làm từ tối chả hiểu cái phần mềm đổi tên file là gì :(

bạn này toàn đi hỏi, mọi người đã giúp đỡ nhiệt tình mà không thanks bảo sao không ai muốn giúp :|
search.gamezone.vn để làm cảnh à

hieu0071990
09-08-12, 09:42 PM

ok nếu bác coi topic nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . coi từng bước làm . mình củng coi từng bước làm thôi . if bác ko bik thì dùng sever của bác satthu có dan tất cả chỉ viec là chơi thôi . <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .

backam
17-08-12, 11:09 AM
các bạn ơi cho mình hỏi mình không cài sv này mà cài sv khác nhưng bị lỗi có đồ mà đeo vô như người vô hình thì mình lấy path gamesv của satthan chép đè dô gamesv của mình có được không

vipbk
17-08-12, 11:12 AM
các bạn ơi cho mình hỏi mình không cài sv này mà cài sv khác nhưng bị lỗi có đồ mà đeo vô như người vô hình thì mình lấy path gamesv của satthan chép đè dô gamesv của mình có được không

chép patch của sv satthupro95 vào client VNG full

backam
17-08-12, 10:32 PM
chép patch của sv satthupro95 vào client VNG full
bạn ơi mình chép patch dô thì nó đỗi tên sv rồi không dô được game nó cứ báo sv bảo trì không bik có phải chỉnh lại ip không,mình cài sv này nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mấy bạn giúp mình với

hieu0071990
17-08-12, 11:02 PM
bạn ơi mình chép patch dô thì nó đỗi tên sv rồi không dô được game nó cứ báo sv bảo trì không bik có phải chỉnh lại ip không,mình cài sv này nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mấy bạn giúp mình với

bạn sài sever này có hướng dan ro~ ràng bằng video mà bạn coi làm theo là 100% sài dc mà . bạn xem kỹ video nhé .coi có sai bước nào ko

backam
17-08-12, 11:12 PM
bạn sài sever này có hướng dan ro~ ràng bằng video mà bạn coi làm theo là 100% sài dc mà . bạn xem kỹ video nhé .coi có sai bước nào ko

bạn hỉu nhầm ý mình mình cài được game rồi nhưng có mấy món đồ đeo vào thì nó không hiện lên ,hiện tại mình làm cho nó hiện lên được rồi chép mỗi file image trong patch satthan vào là được có điều cụt đầu :))
có ai có mấy file ngựa lăng thiên hay trục nhật cho mình xin file về chép cho nó hiện lên

vipbk
17-08-12, 11:37 PM
mấy con ngựa đó đã có sẵn trong mấy file .pak (của VNG)