PDA

View Full Version : [KT] Share túi tân thủ Full (đồ 150 + VK 180 + boss HKL ...)

sangboy
06-08-12, 10:00 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sangboy
06-08-12, 11:34 PM
Túi tân thủ dành cho ai muốn test bộ sát thần hay bá vương. Dow về copy vào script/event/minievent nhớ là xóa cái file newplayer.lua của bạn đi nhé. Nhấn thank thay lời cảm ơn.

vipbk
07-08-12, 05:36 PM
Bạn nên cho một chút thông tin với vài tấm demo thì tốt hơn :)

sangboy
07-08-12, 06:08 PM
Và 1 vài hình ảnh demo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
và con pet cùi chưa max skill

hitlezan
13-08-12, 09:58 PM
túi này của bác satthu . lấy của người ta mựn danh của mình , còn xin cám ơn nữa chứ:-?

sangboy
14-08-12, 03:23 PM
túi này của bác satthu . lấy của người ta mựn danh của mình , còn xin cám ơn nữa chứ:-?

Túi thì nhiều loại mà bạn có thể giống nhau bản thử chưa mà bảo của satthu vậy. Mỗi túi người viết có thể giống nhau cứ có bộ sát thần là bạn bảo của satthu ah. Lần sau comment suy nghĩ nhé.

vd_tt
15-08-12, 05:22 PM
sao lại có tuan565 ở đây nữa :)]

lynk_kid
17-01-13, 11:02 AM
sao mình làm xong rồi nhận đồ ko đc thế cho nhận đồ sát thần vs bá vương ấy vs lại chỉ cho mình cái chổ sửa đổi tên nv dùng chức năng Admin nha cảm ơn

jxonline2
18-01-13, 12:34 AM
Và 1 vài hình ảnh demo

Mấy cái hình vũ khí 180 ở đâu có vậy bạn share đc không ?

xNMHx
27-04-13, 07:20 AM
Thnks , tìm mãi mới có người share full :D

codenapthe
02-05-13, 02:57 PM
Hình như mấy cái item này không có trong bộ của xaophaixoan

function tbGift:VuKhiThieuLam()
me.AddItem(2,1,1545,10,1);
me.AddItem(2,1,1533,10,1);
end

đúng ko ae nhỉ?

Hình như Vipbk hiểu rõ sv ấy xem cho mình cái. tiện tay up cho ae cái file đó luôn đc ko?

mrdaivnn
28-06-13, 03:20 PM
Bác ơi em làm theo bác túi đồ thì có dòng nhận đồ sát thần +bá vương nhưng em click vào không nhận được đồ là sao vậy bác ??? Bác chỉ dùm em với... ( các đồ khác trong túi em nhận được . BÁC RẢNH PM YH EM NHÉ: daithieugiahd2013 . em thank bác.

vuachemgio
29-06-13, 06:47 AM
vì chưa có item chứ gi` đâu phải đi tìm đi mới có dc đó bạn