PDA

View Full Version : [KT] Nhiều câu hỏi cần được giải đáp !

lyvanbethao
06-08-12, 02:54 AM
1 . phần load map worldset.txt : sever shinichi thì chỉ có map id từ 1 > 16xx chia ra lam 3 gs vd gs1 load 1>250 gs2 load 251>500 (khi chuyễn map từ gs1 sang gs2 thì rất lâu chỉ có map trong gs1 là nhanh thôi) ( còn sever xoay thì có gs1 load 1>>200 gs2 load them 1>>>40 +201>>500 ) tại sau gs2 lại có thêm 1>>40 mình thấy từ gs1 chuyễn map nằm trong gs2 thì rất nhanh không như ở trện >>>>>> tại sao vậy

2.mình muốn HKL rơi Hoàn thị bích mà hiện tại trong đừơng dẫn drop mỡ lên thì không có vật phẫm HTB mình muốn thêm vào thì làm sao

3. khi mỡ bãn xếp hạng lên thì mấy chử vinh dự tài phú thủ lĩnh cấp bình thường chỉ có phần xếp hạng 12 môn phái là ngoằn ngèo hỏi cách chĩnh

4. mở chức năng liên đấu với chức năng lôi đài

đó là thắc mắc mình cần hõi để tránh spam topic nên mình gom về 1 cái cho gọn các bạn biết chỉ giáo nhé hjhjhj

vipbk
06-08-12, 08:35 AM
1. không hiểu ý bạn lắm

2. Add vào như bình thường

3. do client

4. chưa rõ

lyvanbethao
06-08-12, 01:16 PM
bạn biết dc ý nào chỉ mình ý đó dc không vd add vật phẫm hkl bạn nói bt nhưng ko chỉ sau mình biết :D

vipbk
06-08-12, 01:43 PM
bạn xem bài viết này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
để ý cái chú ý màu đỏ

lyvanbethao
06-08-12, 02:53 PM
mình muốn thêm đồ 150 thì làm sau bạn ?????????????????????????????????

Mr.QuangHuy
06-08-12, 10:02 PM
Topic tổng hợp nhiều câu hỏi của bạn thì đúng hơn :)) .

Tất cả câu hỏi bạn đã hỏi trên diễn đàn đều đã có bài hướng dẫn. Chịu khó search tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là ra .

vipbk
07-08-12, 06:02 PM
mình muốn thêm đồ 150 thì làm sau bạn ?????????????????????????????????

Topic tổng hợp nhiều câu hỏi của bạn thì đúng hơn :)) .

Tất cả câu hỏi bạn đã hỏi trên diễn đàn đều đã có bài hướng dẫn. Chịu khó search tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là ra .

chuẩn không cần chỉnh, vấn đề của bạn đã được giải đáp rất nhiều rồi, bạn cố gắng tìm lại nhé :)
search.gamezone.vn thẳng tiến ;))

thiendiaoc
10-08-12, 01:57 PM
Vip ơi, giúp mình cái này được không? Mình vào GM card nhận bạc khóa và để xem thử max của nó là bao nhiêu, nhưng nhận 1 lúc hơn 20 ức thì bạc khóa bị VÔ HIỆU và không mua đồ bằng bạc khóa được. Mình đã search tìm nội dung tương tự nhưng chưa thấy nên mới xin add vào chủ đề này! Mong được trả lời! Thanks!

Sesshomaru
10-08-12, 02:27 PM
Vip ơi, giúp mình cái này được không? Mình vào GM card nhận bạc khóa và để xem thử max của nó là bao nhiêu, nhưng nhận 1 lúc hơn 20 ức thì bạc khóa bị VÔ HIỆU và không mua đồ bằng bạc khóa được. Mình đã search tìm nội dung tương tự nhưng chưa thấy nên mới xin add vào chủ đề này! Mong được trả lời! Thanks!
Đổi tiêu đề để tránh hiểu nhầm

Trả lời bạn như sau:muốn kiểm tra max bạc khóa:Bạn vào GS\setting\player\attrib_level gì đó.mở bằng exel.tìm cột cuối cùng sẽ quy định max bạc khóa cho từng level.Bạn add nên add khoảng 1000v đến 1 ức thôi.Vì mặc định lv cao nhất chỉ =20 ức.Bạn add >20 ức thì thường nó báo"bạt đạt tối đa bạc khóa gì đó"