PDA

View Full Version : [KT] Cần Pro hướng dẫn ( cặn cẽ ) đưa kiếm thế lên Online bằng mở port Modem !

seohyun309
05-08-12, 12:33 PM
Em đã có đọc bài đưa lên online rồi nhưng hok đc cặn cẽ từ đầu nên em hok bik . Bác nào có Video or hướng dẫn cặn kẽ dùm em nhé . Hamachi thì em bik cách đưa lên online rồi nhưng do khi vào rắc rối quá nên em xin cách mở port = Modem mong Pro giúp .

dodt1306
05-08-12, 12:57 PM
pm yh: the_darkknight_9x ta làm cho....nếu mi dùng mạng vnpt thì ta chịu.....ko biết đưa

dodt1306
05-08-12, 01:45 PM
Bác này pm nhờ giúp...bảo đọc team....thì bảo chưa cài...chờ 10 phút mới cài xong......Mình bảo đọc team ...nào....bác ấy đọc mỗi cái ID....mình bảo cả pass nữa...Bác ấy lại bảo....phải đọc cả pass nữa á => Bó tay toàn tập
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vipbk
05-08-12, 01:50 PM
Bác này pm nhờ giúp...bảo đọc team....thì bảo chưa cài...chờ 10 phút mới cài xong......Mình bảo đọc team ...nào....bác ấy đọc mỗi cái ID....mình bảo cả pass nữa...Bác ấy lại bảo....phải đọc cả pass nữa á => Bó tay toàn tập
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chắc mệt mỏi lắm nhỉ :D chủ topic viết tiêu đề còn sai chính tả =))

duonglinh2
05-08-12, 05:41 PM
minh modem vnpt ai giúp giùm đưa online đc không mình cài trên máy ảo .đã mở hết các port rồi mà vẫn không được.ai giúp được pm yahoo hoangtuphodem90002000 thank nhìu

dodt1306
05-08-12, 06:21 PM

minzkool
05-08-12, 06:50 PM
em cũng thế vào báo server chưa mở vui lòng xác nhận server đang mở
mở port điền vào bishop hả các bác :-ss
mở port cần phải vào trang 192.168.1.1 mạng lan sửa không các bác :-ss

duonglinh2
05-08-12, 07:30 PM
à quên mạng vnpt modem tp_link TD 8817 mở port hết rồi dùng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> check thì toàn báo chưa mở thế mới tài

satthupro95
09-08-12, 07:20 PM
à quên mạng vnpt modem tp_link TD 8817 mở port hết rồi dùng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> check thì toàn báo chưa mở thế mới tài

enabled fire wall port nhé ^^ .......................