PDA

View Full Version : [KT] Lỗi Too many connections

anhducvn
04-08-12, 11:17 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g
Mọi người giúp mình với, mình chạy cho mạng lan, lúc bị lỗi này chỉ có 6 acc login vao chơi thôi à!
Mình vào navicat thì báo lỗi Too many connections, không vào đc luôn

hitlezan
04-08-12, 11:41 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g
Mọi người giúp mình với, mình chạy cho mạng lan, lúc bị lỗi này chỉ có 6 acc login vao chơi thôi à!
Mình vào navicat thì báo lỗi Too many connections, không vào đc luôn

mình thấy mysql của bạn k đăng nhập dc thử xóa rồi cài lại đi

anhducvn
04-08-12, 11:45 PM
sever vào chơi bình thường mà bạn, vẫn kết nối tới dc mà nhưng chạy một thời gian thì mysql bị Too many connections

satthupro95
04-08-12, 11:49 PM
mình thấy mysql của bạn k đăng nhập dc thử xóa rồi cài lại đi

ai dùng GS của a3 crack đều bị lỗi này ^^

anhducvn
05-08-12, 12:17 AM
Có cách nào khắc phục không vậy bạn

vipbk
05-08-12, 09:20 AM
Có cách nào khắc phục không vậy bạn

chạy gs a3 cracked không hợp với mysql nên nó luôn như vậy, bạn dùng lại gs gốc tốt hơn hoặc mua server a3 full :D

heybaby2707
05-08-12, 09:27 AM
Nâng số connection mysql lên max xem vì chắc là phương pháp chống kẹt acc của nó :-??

mrkutepro
05-08-12, 10:15 AM
pm yahoo ngaykhongem_1088 giúp cho bạn nhé, có thể nhiều lúc mình không onl. Sẽ team dùm bạn, dễ như chơi ấy mà, không phải như mấy bác kia bảo do gs crack đâu

satthupro95
05-08-12, 10:20 AM
pm yahoo ngaykhongem_1088 giúp cho bạn nhé, có thể nhiều lúc mình không onl. Sẽ team dùm bạn, dễ như chơi ấy mà, không phải như mấy bác kia bảo do gs crack đâu

Bác nói ra cho mng cùng fix đí ^^

mrkutepro
05-08-12, 10:33 AM
Bác nói ra cho mng cùng fix đí ^^

Mình đã từng hỏi các pro của gamezone, toàn thấy phát biểu linh tinh, nào là cài cái mysql khác, nào là do winsever 2k8 không tương thích, cài 2k3 đi bạn....mấu chốt vẫn là ở bản thân, bởi vậy mình ghét share. Ai có lỗi thì pm rảnh team hộ thôi:)

vipbk
05-08-12, 12:44 PM
Mình đã từng hỏi các pro của gamezone, toàn thấy phát biểu linh tinh, nào là cài cái mysql khác, nào là do winsever 2k8 không tương thích, cài 2k3 đi bạn....mấu chốt vẫn là ở bản thân, bởi vậy mình ghét share. Ai có lỗi thì pm rảnh team hộ thôi:)

nếu bạn biết thì share cho tất cả anh em cùng góp ý, có gì sai thì sửa, học hỏi là chính làm gì phải chê bai này nọ ...
share ra thì mọi người mới biết đến bạn: một người thật pro, bạn rất tốt v.v...
chứ cứ ỉm như vậy bảo sao không ai biết là thằng nào

P/S: chỉ là ý kiến cá nhân, bạn cứ góp ý thoải mái