PDA

View Full Version : [KT] Thay đổi thông tin thú cưỡi vs phi phong

lyvanbethao
04-08-12, 07:16 PM
như tiêu đề hình như trên 4r có rồi nhưng giờ kiếm không ra bác vipbk hay ai đó giúp mình chi tiết nha cảm ơn rất nhiều3:-O

vipbk
04-08-12, 07:39 PM
bạn tham khảo topic này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Trong đó có cách chỉnh: thời hạn sử dụng, giá mua ...

Edit thông số như: tăng máu, kháng tất cả ... bạn mở file phi phong lên: gameserver\setting\item\001\equip\general\mantle.t xt
vào đó chỉnh, rất đơn giản ;)

kakakura
10-08-12, 11:09 AM
bạn tham khảo topic này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Trong đó có cách chỉnh: thời hạn sử dụng, giá mua ...

Edit thông số như: tăng máu, kháng tất cả ... bạn mở file phi phong lên: gameserver\setting\item\001\equip\general\mantle.t xt
vào đó chỉnh, rất đơn giản ;)

Sao mình chỉnh thông số thú cưỡi không được ta tìm hoài không thấy mấy cái dồng kỹ năng và kháng, cậu hướng dẫn lại dùm cái. Thank

vipbk
10-08-12, 12:28 PM
Sao mình chỉnh thông số thú cưỡi không được ta tìm hoài không thấy mấy cái dồng kỹ năng và kháng, cậu hướng dẫn lại dùm cái. Thank

bạn vào gameserver\script\fightskill\magicdesc.lua có đủ tất cả thuộc tính: kỹ năng, kháng ... rồi add tương tự như các dòng có sẵn

kakakura
10-08-12, 12:54 PM
bạn vào gameserver\script\fightskill\magicdesc.lua có đủ tất cả thuộc tính: kỹ năng, kháng ... rồi add tương tự như các dòng có sẵn

Ý mình là muốn xem thuộc tính của thú cưỡi thì xem ntn mình tìm nó không thấy :(, bạn giúp dum.

satthupro95
10-08-12, 01:21 PM
Vào game xem opt rùi vào horse.txt tra :P