PDA

View Full Version : [JX] Fix skill chuẩn cho một số server

ps1990
04-08-12, 06:38 PM
từ lúc tham gia gamezone tới giờ toàn đi coppy bài của người khác.Chưa làm được cái gì cả.
sau khi hỏi và được mọi người ở from hướng đẫn hôm nay.Mình share skill chuẩn dame các phái( đã test thử các sv như jxvietnam,jxpro,heocon) thấy đã cân bằng 80% các phái bá đạo ngày xưa 5 độc,Cái bang đã không còn bá đạo nữa.
đây link đây.CÁc bạn dow về rồi chép vào phần script >>>> skill là okie.Rồi test xem sao nhé.Đây là công sức 1 ngày 1 đêm đó.Nếu không chuẩn thì đừng ném đá mình.Vì mình còn gà mà

link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

runkissbig
04-08-12, 06:44 PM
từ lúc tham gia gamezone tới giờ toàn đi coppy bài của người khác.Chưa làm được cái gì cả.
sau khi hỏi và được mọi người ở from hướng đẫn hôm nay.Mình share skill chuẩn dame các phái( đã test thử các sv như jxvietnam,jxpro,heocon) thấy đã cân bằng 80% các phái bá đạo ngày xưa 5 độc,Cái bang đã không còn bá đạo nữa.
đây link đây.CÁc bạn dow về rồi chép vào phần script >>>> skill là okie.Rồi test xem sao nhé.Đây là công sức 1 ngày 1 đêm đó.Nếu không chuẩn thì đừng ném đá mình.Vì mình còn gà mà

link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn qua bên kia lấy skill TKH bỏ vào là ok rồi:P mình đã thử và rất ok:D

bangduongca
12-08-12, 10:09 PM
Bạn qua bên kia lấy skill TKH bỏ vào là ok rồi:P mình đã thử và rất ok:D

Qua bên nào để lấy skill TKH các bạn, mình chỉnh skill trong sever vậy thì không cần đồng bộ với clinet các bạn nhỉ.

thaihoa91
12-08-12, 10:19 PM
Qua bên nào để lấy skill TKH các bạn, mình chỉnh skill trong sever vậy thì không cần đồng bộ với clinet các bạn nhỉ.

1 khi đã chỉnh settings thì đều fải đồng bộ, ko đồng bộ sẽ lỗi ko khớp dữ liệu !

dv911
13-08-12, 12:34 PM
link die rồi cho mình xin link khác đi bạn

nhocken2030
21-08-12, 05:53 PM
link die rùi, ai up lại giùm cái
Sao toàn gặp link die,huhu

duykhang
19-09-12, 03:45 AM
hàng của bạn đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhớ tks nhé 3:-O

tunglt
20-09-12, 03:19 PM
hàng của bạn đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhớ tks nhé 3:-O

Cho mình hỏi cách dùng như nào bạn nhỉ?

vipbk
23-09-12, 01:06 PM
Cho mình hỏi cách dùng như nào bạn nhỉ?

giải nén ra chép vào: <thư mục server>\script\

chaoban6
16-02-13, 12:45 PM
có cần xóa skill cũ đi k ?///////////////////////////////////////////////

thaihoa91
16-02-13, 02:37 PM
có cần xóa skill cũ đi k ?///////////////////////////////////////////////

Chép đè thui bạn à 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

mikamokedo
27-02-14, 12:57 PM
cái này dùng cho sever JX Loving nên ATN được không các bác?.
mình chép vào thì luyện Skill k lên ??????

thaihoa91
28-02-14, 09:54 AM
cái này dùng cho sever JX Loving nên ATN được không các bác?.
mình chép vào thì luyện Skill k lên ??????

Server mới bây giờ dc code từ source, nên fần luyện skills cũng code từ Source. Bạn muốn chép đè cái này cũng dc nhưng cần chỉnh lại để dùng.

mikamokedo
01-03-14, 09:35 AM
Server mới bây giờ dc code từ source, nên fần luyện skills cũng code từ Source. Bạn muốn chép đè cái này cũng dc nhưng cần chỉnh lại để dùng.

chỉnh chổ nào vậy bác. hướng dẫn xíu với :)

thanhdungcnty
27-03-14, 05:17 PM

đang chơi ngon fix lại nó mà lỗi luôn thì buồn lắm=((

danghai1993
27-03-14, 05:38 PM
đang chơi ngon fix lại nó mà lỗi luôn thì buồn lắm=((

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanhdungcnty
27-03-14, 10:55 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đúng là như thế mà. script khác 1 chút là hỏng luôn [-( sao không ai đặt ra quy định về viết script sever nhỷ. Nếu các pro viết chung 1 cấu tạo thì chắc copy chẳng phải lo hơp hay k hợpb-(