PDA

View Full Version : [KT] Lỗi F9, bác nào giải quyết giúp em vs

nokia_htc
04-08-12, 03:30 PM
Tình hình là không nhận đc pet trong túi tân thủ , và khi bấm F9 thì bị văng ra ngoài . Và còn lỗi nữa là đeo đc nhưng không hiển thị phi phong và không nhận đc trận pháp cao >>>>>>>>>>. Mong các bro giúp đỡ . Thank nhiều>:)

mrkutepro
04-08-12, 05:52 PM
F9 bị lỗi là do ui, kiếm cái ui khác thay vào client, f9 mà không thấy skill pet là do ui + script pet bị lỗi, thay script pet cho client, tốt nhất đồng bộ nó với sever. còn mấy lỗi kia chưa từng gặp, không biết xài bản sv nào mà lỗi từa lưa vậy?

nokia_htc
04-08-12, 07:55 PM
F9 bị lỗi là do ui, kiếm cái ui khác thay vào client, f9 mà không thấy skill pet là do ui + script pet bị lỗi, thay script pet cho client, tốt nhất đồng bộ nó với sever. còn mấy lỗi kia chưa từng gặp, không biết xài bản sv nào mà lỗi từa lưa vậy?
để em thử thank bác ..................

nokia_htc
04-08-12, 11:09 PM
F9 thì đã ngon lành rồi , còn đổi scipt thì làm kiểu gì hả bác . VÌ nó k hiện pet

satthupro95
04-08-12, 11:19 PM
F9 thì đã ngon lành rồi , còn đổi scipt thì làm kiểu gì hả bác . VÌ nó k hiện pet

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Của bác xoan ^^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nokia_htc
05-08-12, 04:12 AM
Của bác xoan ^^

vipbk
05-08-12, 09:16 AM
@nokia_htc: mọi người đã giúp đỡ bạn rất nhiều mà không thanks được phát nào, đã thế còn hỏi này hỏi nọ :|

nokia_htc
05-08-12, 11:20 AM
em còn gà , các bác thông cảm , có gì k phải mong các bác bỏ quá cho .

mrkutepro
05-08-12, 01:29 PM

--- Chế độ gộp bài viết ---

không click được vào tu luyện châu không liên quan level, có thể file script tu luyện châu bị lỗi, nó ko load được, có thể kiểm tra khi gamesever bắt đầu chạy, xem nó có báo lỗi gì không, hoặc có thể do một thành phần nào đó đi kèm file này bị lỗi, chẳng hạn như thiếu một file liên kết, như sever của bác xoắn, thiếu daygift.lua là nó ko chạy được nhé. Lần sau thank bằng hành động nhé, khựa khựa:)). mà cái bản sever kia thì đêm vứt đi bạn à:))

nokia_htc
05-08-12, 03:53 PM

--- Chế độ gộp bài viết ---

không click được vào tu luyện châu không liên quan level, có thể file script tu luyện châu bị lỗi, nó ko load được, có thể kiểm tra khi gamesever bắt đầu chạy, xem nó có báo lỗi gì không, hoặc có thể do một thành phần nào đó đi kèm file này bị lỗi, chẳng hạn như thiếu một file liên kết, như sever của bác xoắn, thiếu daygift.lua là nó ko chạy được nhé. Lần sau thank bằng hành động nhé, khựa khựa:)). mà cái bản sever kia thì đêm vứt đi bạn à:))

à em hiểu . Đấy là tại em k biết chứ k cố tình đấu nhé .
Còn cài sever này nó cũng có ít lỗi như vậy nhưng máy em chỉ chạy đc cái sever này . Các sv # cứ chạy tí là out nên đành dùng tạm nghich thôi .
Khi click vào tu luyện châu thị bị lỗi này , khắc phục như nào thế ạ

mrkutepro
05-08-12, 08:30 PM
à em hiểu . Đấy là tại em k biết chứ k cố tình đấu nhé .
Còn cài sever này nó cũng có ít lỗi như vậy nhưng máy em chỉ chạy đc cái sever này . Các sv # cứ chạy tí là out nên đành dùng tạm nghich thôi .
Khi click vào tu luyện châu thị bị lỗi này , khắc phục như nào thế ạ

không thấy lỗi sao help?$-)$-)$-)