PDA

View Full Version : [MU] Em muốn hỏi các anh về 2 cái web này, không biết là web gì ạ !!!

vutienphuong
04-08-12, 03:03 PM
Em thấy 2 cái web <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rất đẹp mà không biết đó là loại web gì, trên gamezone mình đã share chưa ạ, mà mua thì giá khoảng tầm bao nhiu ạ !!!
Các anh tư vấn dùm em với :x

hoainiemclub
04-08-12, 03:17 PM
Em thấy 2 cái web <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rất đẹp mà không biết đó là loại web gì, trên gamezone mình đã share chưa ạ, mà mua thì giá khoảng tầm bao nhiu ạ !!!
Các anh tư vấn dùm em với :x

web đẹp nhỉ.tích hợp quản lý trong home luôn.giống giốg tvwweb cũ .nhưng cái này chắc là hàng mới

vutienphuong
04-08-12, 03:35 PM
web đẹp nhỉ.tích hợp quản lý trong home luôn.giống giốg tvwweb cũ .nhưng cái này chắc là hàng mới
Vâng 2 cái này cùng 1 nguồn cung cấp web anh nhỉ, không bít 2 admin đó mua ở đâu và giá có cao ko :D

hoainiemclub
04-08-12, 03:41 PM
Vâng 2 cái này cùng 1 nguồn cung cấp web anh nhỉ, không bít 2 admin đó mua ở đâu và giá có cao ko :D

thì cứ pm 2 admin ấy mà hỏi chứ ^^

khuek8b
04-08-12, 03:41 PM
2 cái đều là TV WEB nhưng thay skin thôi, dùng mãi rùi

vutienphuong
04-08-12, 03:47 PM
2 cái đều là TV WEB nhưng thay skin thôi, dùng mãi rùi
Thật hả anh, anh có thể cho em xin 1 bản tvweb ko ạ, bản anh sontran em cài vào thiều nhiều cái quá, toàn báo 1 số chức năng phải sử dụng phiên bản PRO :D
Mà PM anh sontran anh ấy ko trả lời :x

khuek8b
04-08-12, 03:51 PM
tối up cho 1 đống web skim của thiếu văn mu cho. chức năng nó ko dc nhiều vì hàng cũ rồi

vutienphuong
04-08-12, 03:54 PM
tối up cho 1 đống web skim của thiếu văn mu cho. chức năng nó ko dc nhiều vì hàng cũ rồi
Vâng em cảm ơn anh :D
anh cho em xin cái yahoo được ko ạ.
yahoo em là: toivaem_chuyentinhbattu

DieuNinh
04-08-12, 03:55 PM
web này phù hợp với SS2 hơn vì chức năng web này ko có ủy thác

bác Khuê share cho anh em dùng với nhé

khuek8b
04-08-12, 03:56 PM
yahoo là mình là tên nick luôn : khuek8b

vutienphuong
04-08-12, 04:07 PM