PDA

View Full Version : [HKGH] Server 7.0 Đã làm Được Nhiệm vụ :D

vanluat1991
04-08-12, 01:27 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e00000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e00001.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e00002.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e00003.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e00004.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e00005.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e00006.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e00007.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e00008.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e00009.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

hiện tại mình đang fix cái Server 7.0 ,đã fix được một số cái mà mấy bạn test bản server 7.0 bên kia báo lỗi
+ hợp thành thuộc tính
+ đá linh hồn,cường hóa áo choàng bang.
+ mấy cái Khí công
+ char ninja quá vô đối :D
+ mấy cái lặt vặt nữa
+ hiện tại đã add được nhiệm vụ vào game(Mặc dù chưa Hoàn Thiện lắm) :D
+Pet Lên Level Theo % ,sẽ fix nốt Dame của Pet
+ và server hiện nay Thì không cần cài Font tàu khựa Nữa ;))
bây giờ mình cần mấy bạn test các lỗi hiện có ở server 7.0 bên toppic kia rồi comment vào đâu ,mình sẽ fix từ từ :D.

Quan trọng Là sẽ Share Server Này cho các bạn đập phá >:)>:)

Ai muốn có Server Hoàn Chỉnh Thì vào Test nào :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ai muốn có pach việt hóa thì Download ở đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cái này mình chỉ convert từ Dzo sang .việt hóa Ybi ,Ybmsg, Ybq

coppy cái này vào client 7.0 rồi coppy tiếp thư mục Data\inteface của client Dzo paste sang client 7.0 của mình
là việt hóa được 80% rồi :D

ConMua
04-08-12, 01:46 PM
Client hư rồi chủ thớt ơi sửa lại và cho tui cái yh cho dễ nói chuyện nhé

|Rick|
04-08-12, 04:14 PM
Chúc chú sớm hoàn thành server này :x

zeronst
04-08-12, 04:30 PM
hay lắm luật ơi làm lẹ đi đang ngóng wa hehe. Mà có 1 số nv đánh wai ko rớt ra đó . Ông nhớ fix nhé . Đừng chỉ fix font chữ ko. Điển hình như NV 92 phe tà . Đã bấm làm thử mà ko rớt ra vật phẩm ấy

khoaanhuu12
04-08-12, 05:53 PM
cho tớ hỏi chủ topic làm sv online hả
nếu vậy thì còn gì =
chúc thành công

vanluat1991
04-08-12, 06:00 PM
hiện tại mấy cái link 7.1 die hết rùi mấy bạn chịu khó download client ở đây nha

download client 5.0
download path 5.0~6.1
download path 6.1~7.1

vậy là có client 7.1 xài rùi :D

cho tớ hỏi chủ topic làm sv online hả
nếu vậy thì còn gì =
chúc thành công

mình không làm online :D .

gacon1999
04-08-12, 06:52 PM
Link 7.1 thì đây ftp://downloadn80.rxjh.17game.com/rxjh/rxjhclient//

khoaanhuu12
04-08-12, 07:07 PM
uổn nhỉ nếu online đc thì hay bik nhiêu
thế cậu up vậy người ta lấy làm đc hk
đúng vs câu chữ kí của bạn
ko gì là ko thể

vanluat1991
04-08-12, 10:08 PM
uổn nhỉ nếu online đc thì hay bik nhiêu
thế cậu up vậy người ta lấy làm đc hk
đúng vs câu chữ kí của bạn
ko gì là ko thể
cái đó tính sau đi bạn .Fix cho hoàn thiện đi cái đã :))

hay lắm luật ơi làm lẹ đi đang ngóng wa hehe. Mà có 1 số nv đánh wai ko rớt ra đó . Ông nhớ fix nhé . Đừng chỉ fix font chữ ko. Điển hình như NV 92 phe tà . Đã bấm làm thử mà ko rớt ra vật phẩm ấy

Client hư rồi chủ thớt ơi sửa lại và cho tui cái yh cho dễ nói chuyện nhé

huy228866
04-08-12, 11:29 PM
LINK DOWNLOAD CLINET FULL V7 ( TIẾNG VIỆT ) NÈ. LINK NÀY CỦA MÌNH UP NÊN KHÕI LO BỊ XÓA :)