PDA

View Full Version : [KT] Lỗi nặng 8-}

mrkubii
04-08-12, 11:36 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mà lỗi này thì đành chịu mong các bác giúp đỡ :|

tình hình là mình lấy cái source web đăng ký v3 trong forum , nhưng đăng ký thì vào đc bỗng hôm nay định delete hết account thì phát hiện trong jxaccount -> account không có một username & password nào :| nhưng vẫn login đc bt , mình thử đánh pass bậy bạ rốt cuộc là nó có thể login :| nó chạy wal golbal_nameserver & username_goddess

quyena4vd
04-08-12, 11:53 AM
dùng jxaccount.sql và jxcoincard.sql này nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

và dùng KG_BishopD_Fix là được

Windows7
04-08-12, 12:12 PM
dùng jxaccount.sql và jxcoincard.sql này nhé

và dùng KG_BishopD_Fix là được

chạy KG_BishopD_Fix ntn vậy cậu, tớ chạy cái nó tắt luôn là sao nhỉ :-?

hamchoiso2
04-08-12, 01:40 PM
cho mình hỏi lỗi này là lỗi gì vậy
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

quyena4vd
04-08-12, 01:42 PM
Bạn chạy lại từ đầu đi. Dùng 2 file sql tui gửi đó đi

hamchoiso2
04-08-12, 01:51 PM
Bạn chạy lại từ đầu đi. Dùng 2 file sql tui gửi đó đi
mình thử rồi đăng kí được luôn rồi mà vào game nó báo xai pass mặc dù đánh đúng pass pó tay