PDA

View Full Version : [MU] Mong bạn nào ríp và chia sẻ intro này

YouTobe
04-08-12, 09:43 AM
Mình rất thích intro. nửa tháng là thay cái mới, nhưng lại không biết rip.
Bạn nào vui lòng giúp 3 trang sau được không, thấy đẹp quá. xin cảm ơn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

9990domino
04-08-12, 09:48 AM
Intro đầu tiên đã có người share

khoamamktvn
04-08-12, 10:45 AM
Cái intro của bên Mu-hanoi.net không biết cái flash hộ giấu đi thế nào hay vậy nhỉ. Tìm không ra link tải flash :-s

tadoken
04-08-12, 10:49 AM
cái intro cùi bắp của thằng quang đây mà.Giấu như giấu mèo.nhưng các bạn yên tâm.Đã có hàng.mình chỉ rip thôi chứ k sửa nhé.các bạn xài tự sửa nhé.

Link media :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Intro : Quyền Năng của mu hà nội nhé. !

khoamamktvn
04-08-12, 11:08 AM
Chạy không được. Chắc phải mở flash lên edit action trong đó mới chạy được quá :D

--- Chế độ gộp bài viết ---

trong action của flash có đoạn này:
file.sendAndLoad("file.php", response, "post");

Tìm không ra file đó. Hic...

tadoken
04-08-12, 11:08 AM
Bạn test qua local xem có chạy ok k.Nếu k chạy dc pm mình teamview xem cho.Yahoo :ryu2607

PS: nhận thiết kế intro cho các mu và bất kỳ game nào.Rip Free cho bạn nào thank mình 1 cái lấy tinh thần !>:)

khoamamktvn
04-08-12, 11:17 AM
Tks này :))
Tớ đã chạy local thử nhưng không được. Chạy cái hanoi.htm của cậu nó load mãi k lên. Tớ tự rip rùi lấy file flash chèn vào index tớ nhưng nó k hiện. Nó chỉ hiện nếu tớ dụng firefox bật file flash thôi

tớ mang cái flash bỏ sang intro của tớ thì nó hiện. Còn bỏ vào intro muhanoi nó k hiện :-ss

tadoken
04-08-12, 11:19 AM
Tks này :))
Tớ đã chạy local thử nhưng không được. Chạy cái hanoi.htm của cậu nó load mãi k lên. Tớ tự rip rùi lấy file flash chèn vào index tớ nhưng nó k hiện. Nó chỉ hiện nếu tớ dụng firefox bật file flash thôi

tớ mang cái flash bỏ sang intro của tớ thì nó hiện. Còn bỏ vào intro muhanoi nó k hiện :-ss

hix.cậu nói thế mình cũng chịu.k biết code html của cậu RIP ntn.Css đúng chưa.Cái intro này nó mã hóa đoạn flash.+ với việc để popup cái flash.Khắm kinh.!

khoamamktvn
04-08-12, 11:51 AM
Giờ thì intro mình tự rip chạy ổn rùi :D
Mình bỏ hẳn java, mà chạy html luôn.

nhanmap123
04-08-12, 11:59 AM
Mình rất thích style do quangken design đến cái diễn đàn mình cũng rip :))~
Share ae cái intro mu-hanoi.net mình rip + edit + file pts.
Nhưng chưa có file Flash của họ .. cái này tự thêm nhé code đã

duonghoangvu
04-08-12, 12:04 PM
Mình rất thích style do quangken design đến cái diễn đàn mình cũng rip :))~
Share ae cái intro mu-hanoi.net mình rip + edit + file pts.
Nhưng chưa có file Flash của họ .. cái này tự thêm nhé code đã

FONT tanmuviet mà ẩn FONT gì thế bạn :)

nhanmap123
04-08-12, 12:05 PM
Mình không nhớ nữa , tí về mình coi xem font gì

phusang
04-08-12, 12:57 PM
Lâu wa ko vào GZ, rành tý làm cái hình này, ai cho ý kiến nào, dc share luôn ^^;))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Domino9990
04-08-12, 12:59 PM
Lâu wa ko vào GZ, rành tý làm cái hình này, ai cho ý kiến nào, dc share luôn ^^;))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Dc Nhĩ ..........................

khoamamktvn
04-08-12, 01:13 PM
Cái flash hồi nãy chạy được. Sao giờ không chạy được nữa nhỉ :-s

phusang
04-08-12, 01:27 PM
Cái flash hồi nãy chạy được. Sao giờ không chạy được nữa nhỉ :-s

xem lại đường dẫn xem, ko thì cài flash mới nhất vào ^^, thâm cái loading cho vui ^^

muhoangsa
04-08-12, 06:41 PM
Bạn test qua local xem có chạy ok k.Nếu k chạy dc pm mình teamview xem cho.Yahoo :ryu2607

PS: nhận thiết kế intro cho các mu và bất kỳ game nào.Rip Free cho bạn nào thank mình 1 cái lấy tinh thần !>:)

kakaka. ẩn danh lâu qua nhỉ .500k đâu ..........................định chạy suốt đời hay sao anh ryu

heroviet2301
04-08-12, 06:56 PM

Cho mình xin File pts ảnh này với Phu Sang mang về vẽ cho vào trang download của LHB :)