PDA

View Full Version : [KT] Lỗi KTC

sitachi
02-08-12, 07:43 AM
có ai giúp dùm em lỗi này ko ? em add vật phẩm vào rồi nhưng khi thanh toán nó báo là "Giá cả đã thay đổi" sau đó là mua không được vật phẩm :-s:-s pro nào giúp em lỗi này với ! Thanks=P~

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

quyena4vd
02-08-12, 09:12 AM
có ai giúp dùm em lỗi này ko ? em add vật phẩm vào rồi nhưng khi thanh toán nó báo là "Giá cả đã thay đổi" sau đó là mua không được vật phẩm :-s:-s pro nào giúp em lỗi này với ! Thanks=P~

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vì bạn để vật phẩm khóa vào bên đồng hoặc ngược lại
sửa
mở warelist.txt = excel
tìm cột nCurrencyType
nếu bạn vào bên đồng thì để số 0 -> coinshop.txt
nếu bạn vào bên đồng khóa thì để số 2 -> bindcoinshop.txt

sitachi
02-08-12, 10:16 AM
vẫn không được bạn ơi ! có cách nào nữa ko bạn ?

quyena4vd
02-08-12, 12:02 PM
Bạn để bên gameserver và gamecenter chưa?

sitachi
02-08-12, 01:15 PM
tất nhiên là đã đồng bộ nhưng vẫn bị thế :-s

vipbk
04-08-12, 08:29 AM
tất nhiên là đã đồng bộ nhưng vẫn bị thế :-s

chú ý không nên add vật phẩm có hạn sử dụng, mở warelist xóa hết ô có ngày-tháng-năm đi, cột cuối cùng (Consumed) nên để trống, không thêm gì hết