PDA

View Full Version : [GUNNY] Share Web gunny việt hóa của sever Fix Wind

trungqbbn
01-08-12, 04:52 PM
Bản này mình làm cho anh em cũng việt hóa tới 95 %
Link download nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mà bạn nào biết làm hiệu ứng Wow thiên sứ với Super thiên sứ không share anh em đi
ai thấy hay thank nhé

Scofield9x
01-08-12, 05:03 PM
Link download nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mà bạn nào biết làm hiệu ứng Wow thiên sứ với Super thiên sứ không share anh em đi
ai thấy hay thank nhé

bóc tem
đc chăm ngồi nghép hình nhỉ keke

satthupro95
01-08-12, 05:07 PM
ai thấy hay thank nhé

Thanks lun :P
Mong đừng lỗi màn hình nâu X_X

nguylongct
01-08-12, 07:18 PM
thank chủ thớt :)
nhân tiện cho tớ hỏi tại sao config lên hamachi lại bị lỗi connect fail ip:9020 gì đó. tức là không connect được center service trong khi center service đã thông báo ok mở port 9020 oki :-/:-/
ai bít chỉ tớ nhé. thank nhiều
:-/:-/:-/:-/:-/

satthupro95
01-08-12, 07:19 PM
Đã test rất good :P ..................

romworld
01-08-12, 08:39 PM
ai thấy hay thank nhé

mở được file 2.png đi tui share cho chứ có gì đâu mà khó, mở dc up lên 4.0 của vng cho mà chơi :)

trankhang115vn
01-08-12, 10:16 PM
Chỉ cko mình cách fix lại xu sever zs

satthupro95
01-08-12, 10:59 PM
Ai có file bomb của SÚng Fun Nước share e với nhé ^^

tronghue123198
02-08-12, 10:25 AM
Sao của mình cứ hiện trang nhập tên nhân vật vậy? đăng nhập cả acc có trong sql rùi vẫn bắt nhập tên nhân vật. Ai giúp với nào. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
acc reg từ trước: testgn pass: 123456

duyhungvt
04-08-12, 06:57 PM
Sao của mình cứ hiện trang nhập tên nhân vật vậy? đăng nhập cả acc có trong sql rùi vẫn bắt nhập tên nhân vật. Ai giúp với nào. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
acc reg từ trước: testgn pass: 123456
chắc tên nv ko hợp lệ, nhiều khi nó ghi ok mà vẫn ko đc đâu :))

abcd123
04-08-12, 07:45 PM
mình cũng bị như thế
Acc đã Reg
Đã chơi mấy hôm rồi
Nhưng khi chuyển qua bản việt hóa này giờ nó đòi tạo nhân vật lại

LugiaRuby
07-08-12, 06:50 PM
Chắc bạn xài sv nào chứ ko phải bản fixwind của trminh. web này dành cho sv fixwind của trminh thôi

zin1007
07-08-12, 08:56 PM
hàng ngon đấy ;) phát huy tiếp nhé :))

trungqbbn
10-08-12, 07:43 AM
hàng ngon đấy ;) phát huy tiếp nhé :))
thank bạn 30 chả cáaaaaaaaaaaa