PDA

View Full Version : [JX] Cần Scrip bang hội, pro giúp với.

bangduongca
01-08-12, 09:19 AM
Ai có phần code bang hội hiện tên trên đầu không, có thể cho mình với vì cái phần bang hội trong các jx mình đã chơi chỉ mang tính tượng trưng, mọi hoạt động hay gì đều phải qua dòm NPC, mà cũng không rõ tên thành viên là ai nữa, cái quan trọng là trên đầu không có tên bang, bang chủ lập bang thì bang mang tên bang chủ8-x.
Giúp mình code đăt tên và hiện tên bang hội trên đầu với:-s.

assaa
01-08-12, 10:02 AM
Ai có phần code bang hội hiện tên trên đầu không, có thể cho mình với vì cái phần bang hội trong các jx mình đã chơi chỉ mang tính tượng trưng, mọi hoạt động hay gì đều phải qua dòm NPC, mà cũng không rõ tên thành viên là ai nữa, cái quan trọng là trên đầu không có tên bang, bang chủ lập bang thì bang mang tên bang chủ8-x.
Giúp mình code đăt tên và hiện tên bang hội trên đầu với:-s.
Dùng chức năng bang hội của jxvietnam share ấy

bangduongca
01-08-12, 10:39 AM
Dùng chức năng bang hội của jxvietnam share ấy

:-s Trong jxvietnam đâu có hiển thị tên bang đâu bạn:-s:-s.

runkissbig
01-08-12, 11:05 AM
Sever nào chả có:D
Bạn chép code này vào NPC bất kì nhé

function main()
OpenTong()
end

bangduongca
01-08-12, 12:03 PM
Sever nào chả có:D
Bạn chép code này vào NPC bất kì nhé

function main()
OpenTong()
end

>:D< Cái bạn chỉ lúc đầu làm cái là có luôn, mà sau đó 8-x tắt sever mở lại lập không được nữa, chưa nói là không nói chiện được trong sever luôn, huhu:-s

:-s Không có ai hướng dẫn giúp sao, hix, làm cái đó không nói chiện được trông sever luôn.8-x

thaihoa91
01-08-12, 04:56 PM
:-s Không có ai hướng dẫn giúp sao, hix, làm cái đó không nói chiện được trông sever luôn.8-x

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bangduongca
01-08-12, 05:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

|-) Bác Hòa nói vậy thì biết bó tay rùi , tạm biệt giấc mơ bang hộio :-)
Cảm ơn các bác rất nhiều.