PDA

View Full Version : [MU] Xin hướng dẫn cài đặt TVWED 1.85

longdtskn
31-07-12, 03:02 PM
Mình lập topic này mong các bạn có kinh nghiệm chia sẻ cách cài TVWed . mình mún cài mà k có hướng dẫn . cảm ơn các bạn

ciabop
31-07-12, 03:42 PM
Mình lập topic này mong các bạn có kinh nghiệm chia sẻ cách cài TVWed . mình mún cài mà k có hướng dẫn . cảm ơn các bạn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

belik1989
31-07-12, 03:48 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đây lần sau tìm kỹ hãy hỏi nhé

longdtskn
31-07-12, 03:49 PM

nếu biết thì mình hỏi chi nữa bạn . bạn cho mình xin hướng dẫn nhé

--- Chế độ gộp bài viết ---

đây lần sau tìm kỹ hãy hỏi nhé

link die oy bạn ơi
....................

longdtskn
31-07-12, 04:25 PM
lỗi này fix ntn hả mọi người

Warning: odbc_connect() [function.odbc-connect]: SQL error: [Microsoft][ODBC SQL Server Driver][SQL Server]Login failed for user 'PC-PC\PC'., SQL state 28000 in SQLConnect in C:\xampp\htdocs\Server\adodb\drivers\adodb-odbc.inc.php on line 60
Ket noi voi SQL Server loi! Hay kiem tra lai ODBC ton tai hoac User & Pass SQL dung.