PDA

View Full Version : [MU] Mọi người giúp mình với, vấn đề Pass md5 cho web nbb

eva0001
31-07-12, 02:39 PM
Mình đã làm rất nhiều rồi nhưng lần này ko hiểu nguyên nhân do đâu mà vẫn bị lỗi. mình đã mod md5 cho SQL server 2000, chạy query đầy đủ. Đã edit mem_pwd để sử dụng md5. Nhưng vẫn không thể đăng ký tài khoản được. Đăng ký tk vẫn báo lỗi nguyên nhân do pass md5 ko thể insert vào data thì phải :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Khi config ở wweb server thành ko sử dụng mk md5 và sửa lại data trở về bình thường ko dùng md5 thì đăng ký tài khoản ok, không bị lỗi. Rất mong các pro giúp đỡ mình fix để sử dụng md5 cho mk :(

hoainiemclub
31-07-12, 02:42 PM
Mình đã làm rất nhiều rồi nhưng lần này ko hiểu nguyên nhân do đâu mà vẫn bị lỗi. mình đã mod md5 cho SQL server 2000, chạy query đầy đủ. Đã edit mem_pwd để sử dụng md5. Nhưng vẫn không thể đăng ký tài khoản được. Đăng ký tk vẫn báo lỗi nguyên nhân do pass md5 ko thể insert vào data thì phải :(

Khi config ở wweb server thành ko sử dụng mk md5 và sửa lại data trở về bình thường ko dùng md5 thì đăng ký tài khoản ok, không bị lỗi. Rất mong các pro giúp đỡ mình fix để sử dụng md5 cho mk :(

dùng thêm database hỗ trợ md5 của nbb nữa

eva0001
31-07-12, 02:53 PM
dùng thêm database hỗ trợ md5 của nbb nữa

thanks bạn, data mình đang dùng có hỗ trợ md5 rồi mà bạn. data này mình cũng đang chạy 1 mu dùng md5 bình thường. nhưng giờ làm mu này ko hiểu sao ko dc

eva0001
31-07-12, 03:16 PM
upppppppppppppppppppppppppppppp, please help meeeeeeeeeeeeeeee

belik1989
31-07-12, 03:49 PM
Thay Db # xem bạn trước mình cũng bị ntn :D