PDA

View Full Version : [KT] Làm sao để đổi hình nền kiếm thế và file nhân vật!

khungboktvn
31-07-12, 09:36 AM
Các bác cho em hỏi làm sao để đổi hình nền Kiếm thế giống như VNG....?:-?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

File nhân vật trong server nằm ở đâu để khi server hư hỏng còn có thể copy sang server mới!:-/

satthupro95
31-07-12, 11:28 AM
Cop cái ui.pak < dùng ui cũ>
Cop folder scriptvalue ở trong folder setting của VNG qua nữa ^^ have fun ^^

luumin
31-07-12, 10:39 PM
bác satthu xem lại xem sao bên folder VNG của em ko có folder settings vầy cà đã update lên phiên bản mới nhất rồi nhưng lại ko có folder settings .mặc dù vẫn vào game được bác có cho em folder đó nhé thanksss.hay là phải unpack cái file settings.pak ra hả bác

satthupro95
31-07-12, 10:44 PM
bác satthu xem lại xem sao bên folder VNG của em ko có folder settings vầy cà đã update lên phiên bản mới nhất rồi nhưng lại ko có folder settings .mặc dù vẫn vào game được bác có cho em folder đó nhé thanksss.hay là phải unpack cái file settings.pak ra hả bác

Thử unpatck đi ^^ ............

vipbk
01-08-12, 11:33 AM
không unpack thì làm sao mà có :|

sitachi
02-08-12, 10:28 AM
đã unpack rùi ... kết quả đen thui lui :( 8-x8-x8-x8-x8-x

satthupro95
02-08-12, 11:16 AM
đã unpack rùi ... kết quả đen thui lui :( 8-x8-x8-x8-x8-x

Srr mình chỉ nhầm :P
DÙng ui cũ cop cái scriptvalue thui nhé :P

chandoi1203
04-08-12, 07:21 AM
Nhầm chết em nó, ;)) Này thì 30 char

khungboktvn
04-08-12, 10:22 AM
còn bác nào biết cái file nhân vật nằm ở đâu không để còn chuyển các file đó sang server mới...:-q