PDA

View Full Version : [MU] Hosting KGH !?

kipphong3
30-07-12, 08:04 PM
Mấy pro tư vấn dùm, thuê hosting Không giới hạn ở đâu cho upload link download client với !

Giờ anh em có nhà cung cấp host nào uy tín cho download share mình với (link download lưu lượng lớn - tháng download cũng 1.500 GB)

Hào Hoa Công Tử
30-07-12, 10:36 PM
vdata - 660k / 1 năm
đang dùng 2 gói này

Domino9990
30-07-12, 10:37 PM
vdata - 660k / 1 năm
đang dùng 2 gói này
vdata làm gì cho đặt client bác..........

sieugame
30-07-12, 11:13 PM
Mấy pro tư vấn dùm, thuê hosting Không giới hạn ở đâu cho upload link download client với !

Xài 2 nhà cung cấp host rồi : digistar.vn kspeed.vn

- Digistar.vn : 320k/tháng không cho chia sẽ link download - kỹ thuật tự động khóa quyền truy cập
- Kspeed.vn (TanSoViet.vn) : rẻ hơn - tự động xóa mất tiêu file không có thông báo

Giờ anh em có nhà cung cấp host nào uy tín cho download share mình với (link download lưu lượng lớn - tháng download cũng 1.500 GB)

Mình biết 2 nhà cc như nhanhoa hay pa deu co goi danh rieng cho viec chia se file, thấy giá cũng cao còn chất lượng thì mình chưa rõ, bạn tham khảo xem.

kipphong3
31-07-12, 02:40 AM
uppppppppppppppppppppppp...đây này ..<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mắt Bão ko có gói KGH ?

sieugame[/B] (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)]Mình biết 2 nhà cc như nhanhoa hay pa deu co goi danh rieng cho viec chia se file, thấy giá cũng cao còn chất lượng thì mình chưa rõ, bạn tham khảo xem.
PAVIETNAM có gói KGH mà phí nó cao quá, chưa biết nó có cho đặt client không ? - Pro nào xài rồi cho ý kiến với.

NhanHoa ko thấy gói KGH. (tính trung bình download khoảng 2000GB / tháng)

CutyOnljne
31-07-12, 02:45 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

................................

sieugame
31-07-12, 08:50 AM
Mắt Bão ko có gói KGH ?

PAVIETNAM có gói KGH mà phí nó cao quá, chưa biết nó có cho đặt client không ? - Pro nào xài rồi cho ý kiến với.

NhanHoa ko thấy gói KGH. (tính trung bình download khoảng 2000GB / tháng)

Bên nhân hòa có gói megashare hosting đó, thấy giá mềm hơn pa...
Nếu bác vẫn chưa chọn được thì em có server riêng đó (fpt), muốn dùng thì pm em nhé, giá cả thương lượng ;))

Newbie2012
31-07-12, 08:59 AM
vdata làm gì cho đặt client bác..........

VDATA vẫn cho upfile mà
Up client lên host cho mem tải về cho lẹ :D

jbminhtan
31-07-12, 02:42 PM
Theo mình thi72 sử dụng cái này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hoặc sử dụng 4share.vn
Kích hoạt chức năng directlink.
Hoặc thuê 1 con VPS ram 512