PDA

View Full Version : [MU] Xin fix move Full của SS6.3

thienthong
30-07-12, 01:42 PM
Như tiêu đề bác nào có cho mình xin nhé
và nhân tiện xin hỏi thêm là cài sevver xong nhưng mà ko reg nick đc là sao ko biết
mình dùng bản của Tony
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vodkacb
30-07-12, 04:24 PM
Như tiêu đề bác nào có cho mình xin nhé
và nhân tiện xin hỏi thêm là cài sevver xong nhưng mà ko reg nick đc là sao ko biết
mình dùng bản của Tony
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn tự add thì nhanh hơn là chờ được cho đấy ;))

hoainiemclub
30-07-12, 05:46 PM
bạn tự add thì nhanh hơn là chờ được cho đấy ;))

move full thì dễ làm mà =))).quan trọng chỗ cột level cột gate ( file moverreg.txt)+ vs file gate.txt.....

huythao229
11-11-12, 08:44 PM
Nói thì ai nói không được. Bạn biết thì hướng dẫn chi tiết đi

hoainiemclub
11-11-12, 10:06 PM
Nói thì ai nói không được. Bạn biết thì hướng dẫn chi tiết đi

nói thật là chả biết phải hướng dẫn cái j.thật luôn đấy.cứ load moverreg_eng.bmd = magichand rồi mở server/data/lang/kor/movereq.txt
tiếp là server/data/gate_settings/gate.txt và server/data/gate_settings/movelevel.txt

nếu mở hết 3 cái này rồi mà k bik làm sao nữa thì thực sự mình cũng chẳng bik nói sao :|

The Gamer
12-11-12, 01:57 AM
nói thật là chả biết phải hướng dẫn cái j.thật luôn đấy.cứ load moverreg_eng.bmd = magichand rồi mở server/data/lang/kor/movereq.txt
tiếp là server/data/gate_settings/gate.txt và server/data/gate_settings/movelevel.txt

nếu mở hết 3 cái này rồi mà k bik làm sao nữa thì thực sự mình cũng chẳng bik nói sao :|

mất công gõ text chát gửi file cho bạn ấy đi - cơm đến miệng cậu nhai rồi đút hộ người ta cho nhanh

bluesky089
12-11-12, 06:36 AM

Nút thanks ở dưới..

Tải về xài mà ko thanks thì sau 1 ngày file sẽ bị dính virus đó :))

896588
12-11-12, 10:24 AM
trong bài share có fix move rồi àm