PDA

View Full Version : [HKGH] Share web đăng ký tài khoản bằng [php]

huy228866
29-07-12, 01:54 PM
Demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Download:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Download Xong Nhớ Tks Nhá >:)

Ai Có Rồi Ko Muốn Xài Thì Xin Đừng Nói Lời Cay Đắng :-q

gacon1999
29-07-12, 07:02 PM
down về rồi làm sao hả Huy \m/

pikhjn
31-07-12, 12:40 PM
Đem lên xamp mà chạy !
30 charrrrr

gacon1999
31-07-12, 01:55 PM
Đem lên xamp mà chạy !
30 charrrrr Biết là thế nhưng nó bị gì đây :-?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Ai Biết up lên dùm thank nhiều;))

nguyenthangdon
31-07-12, 07:04 PM
Biết là thế nhưng nó bị gì đây :-?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Ai Biết up lên dùm thank nhiều;))
mình cụng bị như vây, bị(host đã lấy tên máy, user pass giống sql) lỗi cú pháp, có bác nào biết chỉnh thì sưa gium ace đi.

huy228866
31-07-12, 08:32 PM
Mở File Php.ini Tìm extension=php_mssql.dll

Xóa dấu ";" Ở Đầu Đi Lưu Lại. Reset xampp

P/s: Cái Gì Ko Biết Trì Tra Google :))

gacon1999
31-07-12, 09:51 PM
Mở File Php.ini Tìm extension=php_mssql.dll

Xóa dấu ";" Ở Đầu Đi Lưu Lại. Reset xampp

P/s: Cái Gì Ko Biết Trì Tra Google :))Tuyệt nhưng tại sao tui vào Database rxjhaccount không thấy cái acc như đăng ký là sao nhỉ chỉ với :-s

pikhjn
01-08-12, 01:14 AM
Tuyệt nhưng tại sao tui vào Database rxjhaccount không thấy cái acc như đăng ký là sao nhỉ chỉ với :-s

config lại xem đã bạn ?
30 charrrrrrrrr

gacon1999
01-08-12, 07:06 PM
config lại xem đã bạn ?
30 charrrrrrrrrCái này mình nghĩ là tùy database mà config khác nhau
Cái này là mình dùng sever 3.9 của magiczvn
Vào DangKy.php Ctrl F copy cái này vào $addUserQ tới mà chỉnh theo các cột trong Rxjhaccount :)>-
Không hiểu thì hãy làm theo chính câu nói của chủ thớt Huy228866 "Cái Gì Ko Biết Trì Tra Google :))">:/