PDA

View Full Version : [KT] Lỗi Mua Tinh + Hoạt Lực!

ngaunachay
28-07-12, 10:04 AM
Như tiêu đề , là acc của em đủ điểm uy danh và cứ mỗi lần thoát game ra vào lại là hiện cái bảng mua Tinh Hoạt Lực nhưng có điều là mua hoài luôn, mua chừng nào hết đồng luôn, chứ không phải là 1 tuần mua đc mỗi thứ 5 cái!!! ai giúp em với, với lại cho em xin luôn cái Script của Dã Luyện Đại Sư với , của em bị lỗi không tách dồ đc, Thanks nhiều!

hieu0071990
28-07-12, 11:42 AM
Như tiêu đề , là acc của em đủ điểm uy danh và cứ mỗi lần thoát game ra vào lại là hiện cái bảng mua Tinh Hoạt Lực nhưng có điều là mua hoài luôn, mua chừng nào hết đồng luôn, chứ không phải là 1 tuần mua đc mỗi thứ 5 cái!!! ai giúp em với, với lại cho em xin luôn cái Script của Dã Luyện Đại Sư với , của em bị lỗi không tách dồ đc, Thanks nhiều!

cái tách đồ o da luyen dai su chờ 3 tiếng , mà cũng ko tách dc . nên bạn làm thế này or down ve bỏ vô là tách dc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> còn vấn đề tinh lực hoạt lực mình thấy ko ảnh hưởng ji cả . để đó chả sao :D . HAVE FUN