PDA

View Full Version : Cách thay đổi Icon +15 thành icon GOLD

minhhailc
27-07-12, 06:50 AM
dìm của ai thế, của mi à =P~. ta mà làm ngon lành thì share rồi. làm chả ra hồn share lên cho ăn gạch hay sao. cái 4 rum của chung chứ của riêng ai sao, ta vào làm gold thì mi xoắn. 3:-O

Link down cho ai chưa bik làm : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tải về chép vào inetput\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

NGuồn do bạn Silop1d nên chắc có vài bạn chưa biết nên mình share bác Silop1d đừng chửi em nhá!!!

ookurooo
27-07-12, 07:13 AM
NGuồn do bạn Silop1d nên chắc có vài bạn chưa biết nên mình share bác Silop1d đừng chửi em nhá!!!

caí chữ Gold bay lun ra ngoài vãi quá

taihen
27-07-12, 07:23 AM
Bác chỉ cho cách ko lệnh cái tks bác trc

ookurooo
27-07-12, 07:29 AM
Bác chỉ cho cách ko lệnh cái tks bác trc

thì phả sửa lại , chỉnh cho nó thấp xuống
cái này làm do ko bik căn cho đúng

minhhailc
27-07-12, 07:37 AM
Cái này là do nó bị lỗi không chỉnh xuống được đâu mình đã nghiên cứu kỹ bằng CS4 rùi không chỉnh đc nữa!!!

silop1d
27-07-12, 08:24 AM
hôm đó làm vội không để ik đến, để fix rồi share lại cái khác.

vuthienan178
27-07-12, 02:52 PM
Oáp, dễ thế mà cũng k bik, Nè:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

gamegn
27-07-12, 03:01 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

Vũ khí mới ak` sao hok bik zay

ookurooo
27-07-12, 03:02 PM

share cây đuốc với ông ơi . xin file bomb của nó nữa .

--- Chế độ gộp bài viết ---

Vũ khí mới ak` sao hok bik zay

VNG đã có đâu mà bik . cái này bên gunny Tàu lấy về mà

vuthienan178
27-07-12, 03:03 PM
tpd tui Adm A-gunny nè, =)), hì

ookurooo
27-07-12, 03:04 PM
tpd tui Adm A-gunny nè, =)), hì

bik rồi cho xin với . hay mở server test với

vuthienan178
27-07-12, 03:06 PM
Dành cho ai chưa rip đc gold nè:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đã fix lỗi bị lệch by Aljen :)

thangnd10
27-07-12, 08:43 PM
lấy ở trang nào thế chỉ anh em di

ookurooo
27-07-12, 09:30 PM
lấy ở trang nào thế chỉ anh em di

lấy cái gì thế bạn ?????????

30 chả cá miết

MasterWind
27-07-12, 11:18 PM
Phải down về thui :)) .

mr.sun
28-07-12, 06:13 PM
tuyệt!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11
tks 30 char