PDA

View Full Version : [KT] Lỗi Game Sever A3pick

mrkutepro
27-07-12, 03:37 AM
Mình xin gợi lại chủ đề mình đã hỏi và nhờ Mod đóng dùm, mình thấy một lỗi cực lớn ở Gs của a3pick. Đó là hệ thống đấu giá xử lý sai, cụ thể nếu chỉ mua một 1 loại vật phẩm, thì mua bao nhiêu nó cũng tính đúng. Nhưng nếu mua "kép" nhiều loại cùng lúc, thì sẽ diễn ra hiện tượng x2 số đồng phải thanh toán. Chẳng hạn như thực tế, phải trả 50 vạn, thì các bạn phải trả thành 100 vạn. Và dẫn tới hiện tượng như hình sau(Cái này mình post lại)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> eu.bmp

Bị âm đồng nên nhân vật bị vô hiệu

Mình nêu ra vấn đề trên, để chúng ta cùng có hướng giải quyết, không biết khi code, cố tình gian lận, qua mắt gamer để hút thêm tiền hay không. Mình đồng ý, làm Sever thì phải có lời, nhưng lừa bịp kiểu này không tốt. Nếu ai bị lỗi kiểu này, hãy cùng vào đây góp ý giải quyết, mình nghĩ hoàn toàn do GS chứ không phải do KTC. Các bác thử check như mình nói có đúng không nhé

account
27-07-12, 04:52 PM
Fix bằng niềm tin nếu ko có source.

a3pick
27-07-12, 05:32 PM
bạn đang dùng phiên bản crack thì đừng hỏi :)
còn nếu đã mua thì phiên bản hiện tại đã được support :)
nhờ mod close thread hộ nhé :)

satthulauhyh
27-07-12, 06:21 PM
a3pick còn bán sever hok thế, thấy mới làm sever ngon lắm mà, pm YH hoài hok thấy trả lời, cho giá cả với chức năng đi bạn.

hachgame01
27-07-12, 07:57 PM
a3pick có bán sv ko thế pmm yahoo ko thấy trả lời thế cậu

a3pick
27-07-12, 08:40 PM
sory các bạn dạo này mình bận quá k có onl yahoo đc ^^
hẹn các bạn vào CN này nhé :-s :D

Aphuong
02-08-12, 01:46 AM
anh3pick ko thấy oll yahoo nữa. Mà server thì đang dính cái này :((

dodt1306
22-08-12, 12:54 PM