PDA

View Full Version : [KT] Server này chạy như thế nào?

aioan123
25-07-12, 07:43 PM
Mình đang dùng KT chay trên ỏ VM, khi khởi động thì ngay màn hình có server_start, server_start_2, server_start_3, server_start_4, server_start_5, server_start_6, với icon từ 1 -> 6!
Mình chạy server_start rồi tạo nhân vật nhưng đến lúc làm nv về Kỹ Năng Sống - làm chế thỏi đồng (chế xong rùi) thỉ không sao làm tiếp đc nv nữa!
Minh cũng thử chạy server_start_2 , server_start_3 cũng bị như thế!

bạn nào jup mình với, hình như server trong đường link này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cám ơn!

vipbk
25-07-12, 07:48 PM
chế 4 cái giống nhau mới được bạn nhé :)

aioan123
25-07-12, 07:54 PM
chế 4 cái giống nhau mới được bạn nhé :)

là sao bạn? lúc chạy VM xong tren man hình đã có sẵn 6 icon server_start rùi, ( server_start -> server_start_6)

vipbk
25-07-12, 08:28 PM
bạn chạy cái nào cũng được, nên chạy 1 cái - có map nhiệm vụ chính tuyến
đến nhiệm vụ chế các loại thỏi, da, vải ... phải chế 4 cái giống nhau mới hoàn thành nhiệm vụ

aioan123
25-07-12, 08:31 PM
bạn chạy cái nào cũng được, nên chạy 1 cái - có map nhiệm vụ chính tuyến
đến nhiệm vụ chế các loại thỏi, da, vải ... phải chế 4 cái giống nhau mới hoàn thành nhiệm vụ

4 cái! ủa phải 4 cái sao? Sao mình chế đc 1 cái nó đã báo rồi - mà mình nhớ KT online chi chế 1 cái mà!
Du sao cũng cám ơn, mình thử liên

vipbk
25-07-12, 08:35 PM
các server ở đây đều có nguồn gốc china nên phải chế 4 cái mới hoàn thành, nó chỉ hiển thị có 1 vì đây là client của VNG đã sửa lại chỉ phải chế 1 cái

muwa04
25-07-12, 09:48 PM
mình cũng đang chơi bản này, bạn thử chạy server 4 xem, đợi nó chạy xong bật tiếp server 5, vậy là gần full map. server từ 1->4 mỗi server để làm một loại nhiệm vự riêng mà, tuy hơi nặng ram nhưng k lo đang chơi bị dis ra do hết map