PDA

View Full Version : [HKGH] Hướng dẫn làm sever Online = Hamachi

gacon1999
24-07-12, 01:56 PM
Như trên tiêu đề mình sẽ hướng dẫn các bạn làm sever online đơn giản với phần mềm hamachi thả sức tha hồ test cùng bạn :D
Đầu tiên các bạn phải down phần mềm hamachi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đây là giao diện của hamachi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Các bạn ấn power on để Hamachi khởi đông
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Sau đó các bạn chọn vào Network -> Create a new network ... để tạo phòng
Các bạn điền id pass vào HiepKhach chẳng hạn ;))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Đây là phần config SeverGame..Sory mình không cai font china X_X
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 4.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Còn đây là config Loginsever
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 5.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Tiếp theo bạn down Laucher về :D ( Chỉ cho ai chưa có laucher ;)) )
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bạn vào thư mục Infback mở file c4e04332 = Notepad..Không biết nữa mình gọi bạn là tổ ^:)Đa
Config như thế này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 6.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Hoàn tất :-|
Chúc các bạn thành công ;))

haunam75
01-12-16, 10:04 PM
=D>bạn ơi bạn up lại hình config server bằng hamachi dc ko bạn . mình xài vnware thì config choi lan bằng hamachi dc ko ban ơi . mình cảm ơn bạn nhiều