PDA

View Full Version : [TLBB] Hõi về lỗi Oracle

phantriman00
22-07-12, 12:08 PM
khi mình kết nối navicat để reg thì nó hiện lỗi như hình giúp mình cái <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ronglam
22-07-12, 01:27 PM
Xóa đi cài lại .mình cài lại là hết k nhớ có phải lỗi này k

vuhuy99v
22-07-12, 01:37 PM
khi mình kết nối navicat để reg thì nó hiện lỗi như hình giúp mình cái <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Cái này ze thui
1/Down cái này ze,chép ở đâu đó thì tùy:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2/Vào navicat---Tool---Option---OCI---OCI.DLL(Dan den file moi down o tren)

phantriman00
22-07-12, 02:07 PM
Cái này ze thui
1/Down cái này ze,chép ở đâu đó thì tùy:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2/Vào mysql---Tool---Option---OCI---OCI.DLL(Dan den file moi down o tren)

cái mysql nằm chỗ nào bạn chĩ rõ dc hem

phantriman00
22-07-12, 03:33 PM
Xóa đi cài lại .mình cài lại là hết k nhớ có phải lỗi này k

bạn có thể để lại YH để team wa làm dùm mình dc hem

vuhuy99v
22-07-12, 04:40 PM
cái mysql nằm chỗ nào bạn chĩ rõ dc hem
Àk,cái đó mình nhầm mysql---navicat!^^