PDA

View Full Version : [KT] Bác nào chỉ em cách lập Tộc và lập Bang chỉ cần 1 người với :(

seohyun309
21-07-12, 06:13 PM
Bác nào chỉ em cách lập Tộc và lập Bang chỉ cần 1 người với :( .

kakakura
21-07-12, 06:19 PM

Gia Tộc : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bang Hội :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

satthupro95
21-07-12, 06:21 PM

Hãy tìm trong topic này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

seohyun309
21-07-12, 07:50 PM
Hãy tìm trong topic này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

New bie mà . Bác thông cảm cho em :!

vipbk
21-07-12, 07:54 PM
newbie thì nên vào link đó đọc trước rồi hãy hỏi: