PDA

View Full Version : [MU] Share Skin(Black_White)_NBB_4.x.x_BabyKute :D

babykute
19-07-12, 04:33 PM
Cái skin này trước đây mình làm cho NBB 4.x.x Nếu Muốn dùng cho NBB 5.x.x thì edit lại chút là oke..:D.

Thanks và cm nhiệt tình lên nhé lâu lắm mới quay lại share hàng :D

Link Download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass :babykutewebmu

Demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Demo img:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g)

Justa
19-07-12, 04:36 PM
Hàng Hot....3 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr \:D/

babykute
19-07-12, 05:10 PM
Không có ý kiến gì ah` 30 charrrrrrrrrrrrrrrr:-?

hoainiemclub
19-07-12, 05:14 PM
Đẹp quá thớt :-ss ..................................

khoamamktvn
19-07-12, 05:31 PM
Chà.. Chủ thớt có nhận làm skin cho NBB 5.x không??
Có thì để lại thông tin liên lạc tớ pm trao đổi giá cả nhé^^

heroviet2301
19-07-12, 05:33 PM
Quá Good , tks bác
Có lên sửa cái chữ Stars kia mang về dùng hok :)
Ô ko có pass giải nén à bác

vodkacb
19-07-12, 05:34 PM
pass xả là gì vây jbacs...................

talama3000
19-07-12, 05:47 PM
anh ơi pass giải nén là gì vậy anh?

skywhite
19-07-12, 06:49 PM
Cái skin này trước đây mình làm cho NBB 4.x.x Nếu Muốn dùng cho NBB 5.x.x thì edit lại chút là oke..:D.

Thanks và cm nhiệt tình lên nhé lâu lắm mới quay lại share hàng :D

Link Download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Demo img:

vãi skin còn gắn trojan vào ak.may mà mình dùng nis bản quyền con nào chẳng bị diệt muốn share thì share hẳn hoi share nửa vời ko nên bạn nhé

heroviet2301
19-07-12, 07:52 PM
vãi skin còn gắn trojan vào ak.may mà mình dùng nis bản quyền con nào chẳng bị diệt muốn share thì share hẳn hoi share nửa vời ko nên bạn nhé

đang muốn dùng đừng dọa nhé :(.........

hongdaika
20-07-12, 02:33 PM
skins này hình như lỗi wweb shop đúng không bạn

babykute
21-07-12, 03:44 PM
skins này hình như lỗi wweb shop đúng không bạn

Skin thì liên quan gì đến Webshop mà lỗi hả bạn... Mình dùng bt mà...:D

strancongtu2
29-11-12, 04:48 PM
Cái này trình duyệt Chorme hiển thị bị lỗi.

babykute
29-11-12, 07:18 PM
Cái này trình duyệt Chorme hiển thị bị lỗi.

Lỗi gì vậy bạn có demo ko........................