PDA

View Full Version : [JX] Có anh nào nhận cài đặt vltk off không ạ

tamhuyet
19-07-12, 03:46 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hienquan
19-07-12, 03:59 PM
điều quan trọng là có SV tốt chưa..nếu có rồi mình temvew ngay bjo cho

yoken9x
19-07-12, 04:04 PM
Trước hết phải có client VNG. Rồi down hết những cái này về.

SQL 2000: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

SERVER: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PATCH: Gồm 4 Part.

1:[~90MB] <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

2:[~90MB] <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

3:[~90MB] <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

4:[~50MB] <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Xong xuôi pm yahoo: yoken9x. Mình sẽ team qua cài free cho :)

tamhuyet
19-07-12, 04:14 PM
cảm ơn bạn mình đang dow , xong mình sẽ pmm :D

skydl91
19-07-12, 04:21 PM
Tks Bac yoken9x Giup Em Vs Nha

hienquan
19-07-12, 04:28 PM
=))=))=))=))[-X[-X[-Xthanks tui vi tui dang temvew ne

tamhuyet
23-07-12, 01:26 PM
có anh nào rảnh cài giùm em cái vltk với

runkissbig
23-07-12, 02:57 PM
có anh nào rảnh cài giùm em cái vltk với
Cài thì được, nhưng mà hẹn giờ đi. để còn biết mà online teamviewer chứ:D

anmaytyfu
23-07-12, 05:51 PM
bạn hẹn time đi . mình thường online 8h sang đến 11h trưa .
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
fone : 01643851059
trước khi bạn gọi sms nha
hix sợ giang hồ chém vì tội lừa tình nên hem dám bắt máy